ከ 201 304 316L ጋር ለኩሽና ማስጌጫ የአቅራቢ ፋሽን ሱፐር መስታወት የተለጠፈ የቀዘቀዘ የቀዘቀዘ አይዝጌ ብረት ወረቀት
| የሞዴል ቁጥር: | 304 201 316 ኤል |
| ይዘት: | ቲሺሻን ፣ ፖስኮ ፣ ጂስኮ ፣ ቲስኮ ፣ ዮንግጂን ፣ ባኦ STEEL የማይንቀሳቀስ ብረት |
| ውፍረት: | 0.5-3.0mm |
| የእውቅና ማረጋገጫ: | ኤስ.ኤስ.ኤስ. አይ.ኤስ. |
| የክፍያ ውል: | ቲ / ቲ, L / C |
መግለጫ
ሱፐር መስታወት የተቀረጸ ብርድ የሚጠቀለል አይዝጌ ብረት ሉህ ለኩሽና ማስዋቢያ ከ 201 304 316 ሊ
መግለጫዎች
| የሞዴል ቁጥር: | 304 201 316 ኤል |
| ይዘት: | ቲሺሻን ፣ ፖስኮ ፣ ጂስኮ ፣ ቲስኮ ፣ ዮንግጂን ፣ ባኦ STEEL የማይንቀሳቀስ ብረት |
| ውፍረት: | 0.5-3.0mm |
| መጠን: | 1000x2000mm, 1219x2438mm, 1219x3048mm ወይም ብጁ |
| Surface Finish: | የፀጉር መስመር ፣ ሳቲን ፣ ብሩሽ ፣ መስታወት ፣ ሱፐር መስታወት ፣ Embossed ፣ Etching ፣ 2 ለ ፣ ቢኤ ፣ ቁጥር 4 ፣ 8 ኪ ፣ ንዝረት ፣ ፒ.ዲ.ዲ ቀለም የተቀባ ፣ ቲታኒየም ፣ አሸዋ የፈነዳ ፣ ኤኤፍፒአይ (ፀረ-ጣት-ህትመት) ፣ ንጣፍ |
| ቀለም: | ወርቃማ ፣ ጥቁር ፣ ሮዝ ወርቅ ፣ ሻምፓኝ ወርቅ ፣ ነሐስ ፣ ጥንታዊ መዳብ |
| ቴክኒካዊ | ኢቲንግ ፣ የፒ.ቪ.ዲ ሽፋን ፣ የመስታወት ማለስለሻ ፣ ኤች.ኤል.ኤ. |
| መተግበሪያ: | የጥበብ ማስዋቢያ፣ ክፍልፋይ ስክሪን፣ በር፣ ሊፍት ማስጌጥ፣ ግድግዳ ማስጌጥ፣ የሽፋን ፓነል፣ የጠረጴዛ ጫፍ እና ወይም የጌጣጌጥ ወለል። በግንባታ ላይ ጥቅም ላይ የዋለ, |
| ጥቅል: | እያንዳንዱ ፒሲዎች ከ PVC ሽፋን / መከላከያ ፊልም ጋር; 2 ቶን በአንድ የእንጨት ፓሌት; |
| የእውቅና ማረጋገጫ: | ኤስ.ኤስ.ኤስ. አይ.ኤስ. |
| የመላኪያ ጊዜ: | 7-14 ቀናት |
| የክፍያ ውል: | ቲ / ቲ, L / C |
| አቅርቦት ችሎታ: | በወር 3000 ወር ውስጥ |
መተግበሪያዎች
የጥበብ ማስዋቢያ፣ ክፍልፋይ ስክሪን፣ በር፣ ሊፍት ማስጌጥ፣ ግድግዳ ማስጌጥ፣ የሽፋን ፓነል፣ የጠረጴዛ ጫፍ እና ወይም የጌጣጌጥ ወለል። በግንባታ ላይ ጥቅም ላይ ይውላል
የውድድር ብልጫ
● ውሃ የማያስተላልፍ ፣ ከፍተኛ የሙቀት መጠን መቋቋም ፣ መከላከያ ፣ ዝገት መቋቋም ፣ ዘላቂ ፡፡
Poll ለአካባቢ ብክለት ወይም ጨረር የለም ፡፡
To ለመጫን እና ለማፅዳት ቀላል።
● የቅንጦት ማስጌጥ.

EN
ES
PT
SV
DE
TR
FR






