ልዩ ቴክኖሎጂ የተለጠፈ አይዝጌ ብረት Inox 304 201 ለቤት ውስጥ ማስጌጫ ጌጣጌጥ
| የሞዴል ቁጥር: | 304 201 |
| ይዘት: | አይዝጌ ብረት ኢኖክስ ሜታል |
| ውፍረት: | 0.5-3.0mm |
| የእውቅና ማረጋገጫ: | ኤስ.ኤስ.ኤስ. አይ.ኤስ. |
| የክፍያ ውል: | ቲ / ቲ, L / C |
| አቅርቦት ችሎታ: | በወር 4500 ወር ውስጥ |
መግለጫ
ልዩ ቴክኖሎጂ የተለጠፈ አይዝጌ ብረት Inox 304 201 ለቤት ውስጥ ማስጌጫ ጌጣጌጥ
መግለጫዎች
| የሞዴል ቁጥር: | 304 201 |
| ይዘት: | አይዝጌ ብረት ኢኖክስ ሜታል |
| ውፍረት: | 0.5-3.0mm |
| መጠን: | 1000x2000mm, 1219x2438mm, 1219x3048mm ወይም ብጁ |
| Surface Finish: | ሱፐር መስታወት፣ የፀጉር መስመር፣ ንዝረት፣ የአሸዋ ፍንዳታ፣ ፒቪዲ ፕላቲንግ፣ ፀረ-ጣት አሻራ |
| ቀለም: | ፒቪዲ ተሸፍኗል ፣የቲታኒየም ወርቅ ቀለም ፣ ጥቁር የታይታኒየም ቀለም ፣ ወርቅ ሮዝ ፣ ሮዝ ቀይ ፣ ሻምፓኝ ወርቅ ፣ ሰንፔር ሰማያዊ ቀለም ፣ የነሐስ ቀለም ፣ የቡና ቀለም ፣ ወይን-ቀይ እና አረንጓዴ ሊሆን ይችላል። |
| ቴክኒካዊ | ማሳከክ፣ የፒቪዲ ሽፋን፣ የመስታወት ማጽጃ፣ HL ፖሊንግ |
| መተግበሪያ: | የአሳንሳሮች ጎጆ ፣ የአሳንሰር በር ፣ የሊፍት ጌጥ ፣ የህንፃ ጌጥ ፣ የሆቴል ሎቢ ፣ ቡና ቤት ፣ ክበብ ፣ ኬቲቪ ፣ ሆቴል ፣ የመታጠቢያ ማዕከል ፣ ቪላ ፣ የገበያ አዳራሽ ፣ የሕንፃ ማስጌጫ ፣ የውስጥ ማስጌጫ ፣ ግድግዳ ማልበስ ፣ ወጥ ቤት ፣ የቤት ውስጥ እና የውጭ ማስዋቢያ ፣ ግድግዳ እና ጣሪያ ማስጌጥ ፣ የማስታወቂያ ቢል ቦርድ ማስጌጥ |
| ጥቅል: | በ 7ዲኤምኤም PVC + በባህሩ ተስማሚ የእንጨት ሣጥን ወይም እንደ ደንበኛ ጥያቄ ተሸፍኗል |
| የእውቅና ማረጋገጫ: | ኤስ.ኤስ.ኤስ. አይ.ኤስ. |
| የመላኪያ ጊዜ: | 7-14 ቀናት |
| የክፍያ ውል: | ቲ / ቲ, L / C |
| አቅርቦት ችሎታ: | በወር 4500 ወር ውስጥ |
መተግበሪያዎች
የአሳንሳሮች ጎጆ ፣ የአሳንሰር በር ፣ የሊፍት ጌጥ ፣ የህንፃ ጌጥ ፣ የሆቴል ሎቢ ፣ ቡና ቤት ፣ ክበብ ፣ ኬቲቪ ፣ ሆቴል ፣ የመታጠቢያ ማዕከል ፣ ቪላ ፣ የገበያ አዳራሽ ፣ የሕንፃ ማስጌጫ ፣ የውስጥ ማስጌጫ ፣ ግድግዳ ማልበስ ፣ ወጥ ቤት ፣ የቤት ውስጥ እና የውጭ ማስዋቢያ ፣ ግድግዳ እና ጣሪያ ማስጌጥ ፣ የማስታወቂያ ቢል ቦርድ ማስጌጥ
የውድድር ብልጫ
● በ 201, 304, 430, 316L ውስጥ የማይዝግ ብረት ወረቀቶችን እናቀርባለን. አብዛኛው የተቀረጸው ሉህ መጠን 1219x2438ሚሜ(4'x8') እና 1219*3048ሚሜ(4'x10') ያለው ሲሆን ይህም ምንም አይነት መርዛማ የኬሚካል ንክኪ ባለ መልኩ በተዘጋጀው ሰፊ የንድፍ አሰራር ላይ ይገኛል። አይዝጌ ብረትን በስክሪኑ ዲዛይን ያድርጉ እና በተቀረጹ ቦታዎች እና ባልተሸፈኑ ቦታዎች መካከል ጥሩ ንፅፅርን ከመስታወት አጨራረስ ፣2B ጨርስ ወይም ቢኤ አጨራረስ ያግኙ ፣ከዚያም ባለቀለም እና ፀረ-ጣት አሻራ ንብርብር አለን ።
● በታዋቂ ባለሞያዎች ቡድናችን በመታገዝ ለደንበኞቻችን ብዙ አይነት አይዝጌ ብረት የወርቅ ኢኪንግ ዲዛይነር ሉሆችን እየሰጠን ነው። በ 304 ግሬድ አይዝጌ ብረት 1 ሚሜ ውፍረት 8ft x 4ft. የቀረበ ሉህ በጣም ጥሩ ጥራት ያለው ጥሬ እቃ እና የላቀ ቴክኖሎጂ እየተጠቀመ ነው. ደንበኞች ይህንን ሉህ እንደ ልዩ ፍላጎቶች በተለያየ ውፍረት እና መጠን ከእኛ ሊጠቀሙበት ይችላሉ። ደንበኞች ይህንን ሉህ ከእኛ በኪስ ተስማሚ በሆነ ዋጋ ሊጠቀሙበት ይችላሉ።

EN
ES
PT
SV
DE
TR
FR






