ለግድግዳ ፓኔል የውስጥ ዲዛይን ሆቴል ሎቢ ተወዳጅ የቅርብ ጊዜ ቅጦች 3-ል 304 ኢቲንግ አይዝጌ ብረት ጌጣጌጥ ሉህ
| የሞዴል ቁጥር: | 304 |
| ይዘት: | አይዝጌ ብረት ኢኖክስ ሜታል |
| ውፍረት: | 0.5-3.0mm |
| የእውቅና ማረጋገጫ: | ኤስ.ኤስ.ኤስ. አይ.ኤስ. |
| የክፍያ ውል: | ቲ / ቲ, L / C |
| አቅርቦት ችሎታ: | በወር 4000 ወር ውስጥ |
መግለጫ
3D 304 Etching የማይዝግ ብረት የማስዋቢያ ሳህን ለግድግዳ ፓነል የውስጥ ዲዛይን የሆቴል ሎቢ
መግለጫዎች
| የሞዴል ቁጥር: | 304 |
| ይዘት: | አይዝጌ ብረት ኢኖክስ ሜታል |
| ውፍረት: | 0.5-3.0mm |
| መጠን: | 1000x2000mm, 1219x2438mm, 1219x3048mm ወይም ብጁ |
| Surface Finish: | የፀጉር መስመር ፣ ሳቲን ፣ ብሩሽ ፣ መስታወት ፣ ሱፐር መስታወት ፣ Embossed ፣ Etching ፣ 2 ለ ፣ ቢኤ ፣ ቁጥር 4 ፣ 8 ኪ ፣ ንዝረት ፣ ፒ.ዲ.ዲ ቀለም የተቀባ ፣ ቲታኒየም ፣ አሸዋ የፈነዳ ፣ ኤኤፍፒአይ (ፀረ-ጣት-ህትመት) ፣ ንጣፍ |
| ቀለም: | ወርቃማ ፣ ጥቁር ፣ ሮዝ ወርቅ ፣ ሻምፓኝ ወርቅ ፣ ነሐስ ፣ ጥንታዊ መዳብ |
| ቴክኒካዊ | ኢቲንግ ፣ የፒ.ቪ.ዲ ሽፋን ፣ የመስታወት ማለስለሻ ፣ ኤች.ኤል.ኤ. |
| መተግበሪያ: | የበር ዲዛይኖች ፣ የአሳንሰር ካቢኔ ፣ የአሳንሰር በር ፣ የሊፍት ማስዋቢያ ፣ የግንባታ ማስዋብ ፣ የሆቴል አዳራሽ ፣ ባር ፣ ክለብ ፣ KTV ፣ ሆቴል ፣ የመታጠቢያ ማእከል ፣ ቪላ ፣ የገበያ አዳራሽ ፣ የግንባታ ማስጌጥ ፣ የውስጥ ማስጌጥ ፣ የግድግዳ መከለያ ፣ ወጥ ቤት ፣ የቤት ውስጥ እና የውጪ ማስጌጥ ግድግዳ እና ጣሪያ ማስጌጥ ፣ የማስታወቂያ ሰሌዳ ማስጌጥ |
| ጥቅል: | 1.The ቁሳቁስ በ PVC መከላከያ ፊልም ተሸፍኗል. 2. ማሸጊያው በውሃ መከላከያ ተጠቅልሎ የሲሊኮን ጄልዎችን ከላይ አስቀምጠው. 3. በመደበኛ የኤክስፖርት ጭስ ማውጫ የእንጨት እቃዎች ማሸግ. |
| የእውቅና ማረጋገጫ: | ኤስ.ኤስ.ኤስ. አይ.ኤስ. |
| የመላኪያ ጊዜ: | 7-14 ቀናት |
| የክፍያ ውል: | ቲ / ቲ, L / C |
| አቅርቦት ችሎታ: | በወር 4000 ወር ውስጥ |
መተግበሪያዎች
የበር ዲዛይኖች ፣ የአሳንሰር ካቢኔ ፣ የአሳንሰር በር ፣ የሊፍት ማስዋቢያ ፣ የግንባታ ማስዋብ ፣ የሆቴል አዳራሽ ፣ ባር ፣ ክለብ ፣ KTV ፣ ሆቴል ፣ የመታጠቢያ ማእከል ፣ ቪላ ፣ የገበያ አዳራሽ ፣ የግንባታ ማስጌጥ ፣ የውስጥ ማስጌጥ ፣ የግድግዳ መከለያ ፣ ወጥ ቤት ፣ የቤት ውስጥ እና የውጪ ማስጌጥ ግድግዳ እና ጣሪያ ማስጌጥ ፣ የማስታወቂያ ሰሌዳ ማስጌጥ
የውድድር ብልጫ
● ለደንበኛ ጥያቄ አዲስ ሻጋታ መስራት ይችላል።
● የላቀ & standardization ወርክሾፖች እና የሚያመቻች
● ከፍተኛ የቴክኖሎጂ እና ከፍተኛ ትክክለኛነት የማምረቻ መሳሪያዎች
● የ ROHS ታዛዥ እና ለአካባቢ ተስማሚ ምርቶች
● ሙያዊ የቴክኒክ ስፔሻሊስቶች እና የአስተዳደር ሰራተኞች
● ከመሰጠቱ በፊት 100% በቤት ውስጥ ምርመራ

EN
ES
PT
SV
DE
TR
FR






