አዲስ ዲዛይን 304 201 አይዝጌ ብረት ኢቲንግ ወረቀት ነብር የህትመት ንድፍ ለገበያ አዳራሽ እና ለህንፃ ማስጌጫ
| የሞዴል ቁጥር: | 304 201 |
| ይዘት: | ቲሺሻን ፣ ፖስኮ ፣ ጂስኮ ፣ ቲስኮ ፣ ዮንግጂን ፣ ባኦ STEEL የማይንቀሳቀስ ብረት |
| ውፍረት: | 0.5-3.0mm |
| የእውቅና ማረጋገጫ: | ኤስ.ኤስ.ኤስ. አይ.ኤስ. |
| የክፍያ ውል: | ቲ / ቲ, L / C |
መግለጫ
304 201 አይዝጌ ብረት የሚቀርፍ ወረቀት የነብር ህትመት ንድፍ ለገበያ አዳራሽ እና ለግንባታ ማስዋቢያ
መግለጫዎች
| የሞዴል ቁጥር: | 304 201 |
| ይዘት: | ቲሺሻን ፣ ፖስኮ ፣ ጂስኮ ፣ ቲስኮ ፣ ዮንግጂን ፣ ባኦ STEEL የማይንቀሳቀስ ብረት |
| ውፍረት: | 0.5-3.0mm |
| መጠን: | 1000x2000mm, 1219x2438mm, 1219x3048mm ወይም ብጁ |
| Surface Finish: | የፀጉር መስመር ፣ ሳቲን ፣ ብሩሽ ፣ መስታወት ፣ ሱፐር መስታወት ፣ Embossed ፣ Etching ፣ 2 ለ ፣ ቢኤ ፣ ቁጥር 4 ፣ 8 ኪ ፣ ንዝረት ፣ ፒ.ዲ.ዲ ቀለም የተቀባ ፣ ቲታኒየም ፣ አሸዋ የፈነዳ ፣ ኤኤፍፒአይ (ፀረ-ጣት-ህትመት) ፣ ንጣፍ |
| ቀለም: | ወርቃማ ፣ ጥቁር ፣ ሮዝ ወርቅ ፣ ሻምፓኝ ወርቅ ፣ ነሐስ ፣ ጥንታዊ መዳብ |
| ቴክኒካዊ | ኢቲንግ ፣ የፒ.ቪ.ዲ ሽፋን ፣ የመስታወት ማለስለሻ ፣ ኤች.ኤል.ኤ. |
| መተግበሪያ: | የአሳንሳሮች ጎጆ ፣ የአሳንሰር በር ፣ የሊፍት ጌጥ ፣ የህንፃ ጌጥ ፣ የሆቴል ሎቢ ፣ ቡና ቤት ፣ ክበብ ፣ ኬቲቪ ፣ ሆቴል ፣ የመታጠቢያ ማዕከል ፣ ቪላ ፣ የገበያ አዳራሽ ፣ የሕንፃ ማስጌጫ ፣ የውስጥ ማስጌጫ ፣ ግድግዳ ማልበስ ፣ ወጥ ቤት ፣ የቤት ውስጥ እና የውጭ ማስዋቢያ ፣ ግድግዳ እና ጣሪያ ማስጌጥ ፣ የማስታወቂያ ቢል ቦርድ ማስጌጥ |
| ጥቅል: | 1. የወለል ሽፋን በ PVC ፊልም ወይም በሌዘር ፊልም; 2. የውሃ መከላከያ ወረቀት; 3. የእንጨት ሳጥን 4. የብረት pallet |
| የእውቅና ማረጋገጫ: | ኤስ.ኤስ.ኤስ. አይ.ኤስ. |
| የመላኪያ ጊዜ: | 7-14 ቀናት |
| የክፍያ ውል: | ቲ / ቲ, L / C |
| አቅርቦት ችሎታ: | በወር 4000 ወር ውስጥ |
መተግበሪያዎች
የአሳንሳሮች ጎጆ ፣ የአሳንሰር በር ፣ የሊፍት ጌጥ ፣ የህንፃ ጌጥ ፣ የሆቴል ሎቢ ፣ ቡና ቤት ፣ ክበብ ፣ ኬቲቪ ፣ ሆቴል ፣ የመታጠቢያ ማዕከል ፣ ቪላ ፣ የገበያ አዳራሽ ፣ የሕንፃ ማስጌጫ ፣ የውስጥ ማስጌጫ ፣ ግድግዳ ማልበስ ፣ ወጥ ቤት ፣ የቤት ውስጥ እና የውጭ ማስዋቢያ ፣ ግድግዳ እና ጣሪያ ማስጌጥ ፣ የማስታወቂያ ቢል ቦርድ ማስጌጥ
የውድድር ብልጫ
● የፕሮፌሽናል ዲዛይነር ቡድን ለቅርብ ጊዜ ማሳከክ ቅጦች።
● ጥራት ያላቸውን እና ወጪ ቆጣቢ ምርቶችን ማቅረብ የእኛ ጥቅም ነው።
● ጥራት የእድገት ቁልፍ ነው።
● የተራቀቀ ፍተሻ የምርቶችን ጥራት ያረጋግጣል።
● ጥብቅ የጥራት ቁጥጥር ስርዓቱ በእያንዳንዱ የምርት ሂደት ውስጥ, ጥሬ ዕቃዎችን ከመምረጥ, ጥንቃቄ የተሞላበት ሂደቶች እስከ ጥቅል ድረስ. በዚህ መንገድ የምርቶቹ የተረጋጋ ጥራት ይጠበቃል.

EN
ES
PT
SV
DE
TR
FR






