አምራች ጥልቅ ማሳመር 30-50C SUS 304 201 316L 430 አይዝጌ ብረት Inox ብሩሽ ያለቀለት ሉህ ለግንባታ ማስጌጥ
| የሞዴል ቁጥር: | SUS 304 201 316L 430 |
| ይዘት: | የማይዝግ ብረት |
| ውፍረት: | 0.5-3.0mm |
| የእውቅና ማረጋገጫ: | ኤስ.ኤስ.ኤስ. አይ.ኤስ. |
| የክፍያ ውል: | ቲ / ቲ, L / C |
| አቅርቦት ችሎታ: | በወር 3000 ወር ውስጥ |
መግለጫ
ጥልቅ ማሳመር 30-50C SUS 304 201 316L 430 አይዝጌ ብረት Inox ብሩሽ የተጠናቀቀ ሉህ ለግንባታ ማስጌጥ
መግለጫዎች
| የሞዴል ቁጥር: | SUS 304 201 316L 430 |
| ይዘት: | የማይዝግ ብረት |
| ውፍረት: | 0.5-3.0mm |
| መጠን: | 1000x2000mm, 1219x2438mm, 1219x3048mm ወይም ብጁ |
| Surface Finish: | የፀጉር መስመር ፣ ሳቲን ፣ ብሩሽ ፣ መስታወት ፣ ሱፐር መስታወት ፣ Embossed ፣ Etching ፣ 2 ለ ፣ ቢኤ ፣ ቁጥር 4 ፣ 8 ኪ ፣ ንዝረት ፣ ፒ.ዲ.ዲ ቀለም የተቀባ ፣ ቲታኒየም ፣ አሸዋ የፈነዳ ፣ ኤኤፍፒአይ (ፀረ-ጣት-ህትመት) ፣ ንጣፍ |
| ቀለም: | ወርቃማ ፣ ጥቁር ፣ ሮዝ ወርቅ ፣ ሻምፓኝ ወርቅ ፣ ነሐስ ፣ ጥንታዊ መዳብ |
| ቴክኒካዊ | ኢቲንግ ፣ የፒ.ቪ.ዲ ሽፋን ፣ የመስታወት ማለስለሻ ፣ ኤች.ኤል.ኤ. |
| መተግበሪያ: | የቢልዲንግ ማስዋቢያ፣ የምርት ማስጌጥ፣ የአሳንሰር ካቢኔ፣ የአሳንሰር በር፣ የሊፍት ማስዋቢያ፣ የግንባታ ማስዋቢያ፣ የሆቴል አዳራሽ፣ ባር፣ ክለብ፣ ኬቲቪ፣ ሆቴል፣ የመታጠቢያ ማዕከል፣ ቪላ፣ የገበያ አዳራሽ፣ የግንባታ ማስዋቢያ፣ የውስጥ ማስጌጥ፣ ግድግዳ መሸፈኛ፣ ኩሽና፣ የቤት ውስጥ እና የውጪ ማስዋቢያ፣ ግድግዳ እና ጣሪያ ማስጌጥ፣ የማስታወቂያ ቢል ሰሌዳ ማስጌጥ |
| ጥቅል: | 1.The ቁሳቁስ በ PVC መከላከያ ፊልም ተሸፍኗል. 2. ማሸጊያው በውሃ መከላከያ ተጠቅልሎ የሲሊኮን ጄልዎችን ከላይ አስቀምጠው. 3. በመደበኛ የኤክስፖርት ጭስ ማውጫ የእንጨት እቃዎች ማሸግ. |
| የእውቅና ማረጋገጫ: | ኤስ.ኤስ.ኤስ. አይ.ኤስ. |
| የመላኪያ ጊዜ: | 15 ቀናት |
| የክፍያ ውል: | ቲ / ቲ, L / C |
| አቅርቦት ችሎታ: | በወር 3000 ወር ውስጥ |
መተግበሪያዎች
የቢልዲንግ ማስዋቢያ፣ የምርት ማስጌጥ፣ የአሳንሰር ካቢኔ፣ የአሳንሰር በር፣ የሊፍት ማስዋቢያ፣ የግንባታ ማስዋቢያ፣ የሆቴል አዳራሽ፣ ባር፣ ክለብ፣ ኬቲቪ፣ ሆቴል፣ የመታጠቢያ ማዕከል፣ ቪላ፣ የገበያ አዳራሽ፣ የግንባታ ማስዋቢያ፣ የውስጥ ማስጌጥ፣ ግድግዳ መሸፈኛ፣ ኩሽና፣ የቤት ውስጥ እና የውጪ ማስዋቢያ፣ ግድግዳ እና ጣሪያ ማስጌጥ፣ የማስታወቂያ ቢል ሰሌዳ ማስጌጥ
የውድድር ብልጫ
● ኬሚካላዊ ትንተና ፣ ውጥረት እና ሜካኒካል ሙከራ ፣የመከላከያ ሽፋን ፣የመታዘዝ የምስክር ወረቀት ፣የሶስተኛ ክፍል ፍተሻ ተቀባይነት አለው።
● ከፍተኛ ጥራት ያለው ጥሬ እቃ
● የዝገት መቋቋም, ከፍተኛ ሙቀት መቋቋም, ፀረ-አሲድ, አልካሊ ማረጋገጫ, ዝገት ነፃ.
● የማይመርዝ፣ የንፅህና አጠባበቅ፣ ለአካባቢ ተስማሚ።
● ተለዋዋጭ ቀለሞች, ልኬቶች, ዝርዝር (በደንበኞች ፍላጎት ላይ የተመሰረተ ነው)
● በምግብ፣ በኢንዱስትሪ፣ በጌጣጌጥ፣ በኬሚካል፣ በመድኃኒት እና በግብርና መስመር በስፋት ጥቅም ላይ ይውላል

EN
ES
PT
SV
DE
TR
FR






