የቅንጦት የተሳፋሪ ሊፍት በር ዲዛይን የተለያዩ የተለጠፉ ቅጦች 304 ከማይዝግ ብረት የተሰራ የሰሌዳ ሰሌዳ ለጌጣጌጥ
| የሞዴል ቁጥር: | 304 201 316L 430 እ.ኤ.አ. |
| ይዘት: | JIS, AiSi, ASTM, GB, DIN, EN የማይዝግ ብረት ኢኖክስ ሜታል |
| ውፍረት: | 0.3-3.0mm |
| መጠን: | 4*8ft, 4*10ft,1*2m |
| የእውቅና ማረጋገጫ: | SGS ISO CE |
መግለጫ
የአሳንሰር በር ዲዛይን የተለያዩ የተቀረጹ ቅጦች 304 ከማይዝግ ብረት የተሰራ ቆርቆሮ ለጌጣጌጥ
መግለጫዎች
| የሞዴል ቁጥር: | 304 201 316L 430 እ.ኤ.አ. |
| ይዘት: | JIS, AiSi, ASTM, GB, DIN, EN የማይዝግ ብረት ኢኖክስ ሜታል |
| ውፍረት: | 0.3-3.0mm |
| መጠን: | 4*8ft, 4*10ft,1*2m |
| Surface Finish: | የፀጉር መስመር ፣ ሳቲን ፣ ብሩሽ ፣ መስታወት ፣ ሱፐር መስታወት ፣ Embossed ፣ Etching ፣ 2 ለ ፣ ቢኤ ፣ ቁጥር 4 ፣ 8 ኪ ፣ ንዝረት ፣ ፒ.ዲ.ዲ ቀለም የተቀባ ፣ ቲታኒየም ፣ አሸዋ የፈነዳ ፣ ኤኤፍፒአይ (ፀረ-ጣት-ህትመት) ፣ ንጣፍ |
| ቀለም: | ብር ፣ ወርቅ ፣ ጥቁር ፣ ሮዝ ወርቅ ፣ ሻምፓኝ ወርቅ ፣ ነሐስ ፣ ጥንታዊ መዳብ |
| ቴክኒካዊ | የተወለወለ / ፒ.ቪ.ዲ ቀለም / ኢቲንግ |
| መተግበሪያ: | ሊፍት/ሆቴል፣ ሊፍት/ኩሽና/ውስጥ/ውጪ |
| ጥቅል: | በጥቅል፣ በውሃ መከላከያ ወረቀት እና ከእንጨት በተሰራ ፓሌት የታጨቀ። ለማሸግ በመጓጓዣ ጊዜ ከሚደርስ ጉዳት በብርቱ ያስወግዱ |
| የእውቅና ማረጋገጫ: | SGS ISO CE |
| የመላኪያ ጊዜ: | 5-15 ቀናት |
| የክፍያ ውል: | TT / LC |
| አቅርቦት ችሎታ: | በወር 4000 ወር ውስጥ |
መተግበሪያዎች
ሊፍት / ሆቴል ፣ ሊፍት / ኩሽና / የውስጥ / ውጫዊ
የውድድር ብልጫ
● ከፍተኛ ጥራት ያለው ወፍጮ ይምረጡ
● የወፍጮ ምርትን በመመዘኛዎች ይቆጣጠሩ፣ ጥራቱን በየጊዜው ያረጋግጡ።
● የምርት ሂደቱን ሪፖርት ያድርጉ እና በሳምንት አንድ ጊዜ ምስሎችን ለደንበኛው ይላኩ።
● ከማቅረቡ በፊት, የምርት ጥራት, ማሸግ, ጥራቱን ያረጋግጡ.
● ከሽያጭ በኋላ አገልግሎት በወቅቱ፣ የጥራት ማረጋገጫ ያቅርቡ።

EN
ES
PT
SV
DE
TR
FR






