ፎሻን ጅምላ አቅራቢ Etched ወርቃማ 304 1220 * 2440 ለግድግድ ሽፋን ከማይዝግ ብረት የተሰራ የጌጣጌጥ ሉህ
| የሞዴል ቁጥር: | 201/304/304L/316/316L/430 Stainless Steel |
| ይዘት: | ቲሺሻን ፣ ፖስኮ ፣ ጂስኮ ፣ ቲስኮ ፣ ዮንግጂን ፣ ባኦ STEEL የማይዝግ ብረት |
| ውፍረት: | 0.3-3.0mm |
| የእውቅና ማረጋገጫ: | ISO፣ SGS BV፣ DN |
| የክፍያ ውል: | ቲቲ / ኤል.ሲ. |
መግለጫ
የተቀረጸ ወርቃማ 304 1220*2440 ከማይዝግ ብረት የተሰራ ጌጣጌጥ ወረቀት ለግድግዳ መጋረጃ
መግለጫዎች
| የሞዴል ቁጥር: | 201/304/304L/316/316L/430 Stainless Steel |
| ይዘት: | ቲሺሻን ፣ ፖስኮ ፣ ጂስኮ ፣ ቲስኮ ፣ ዮንግጂን ፣ ባኦ STEEL የማይዝግ ብረት |
| ውፍረት: | 0.3-3.0mm |
| መጠን: | Width:1000/1219/1250/1500mm Length:2000/2438/2500/3000/3048mm |
| Surface Finish: | ማሳከክ ፣ የፀጉር መስመር የመስታወት የአሸዋ ፍንዳታ ንዝረት |
| ቀለም: | ወርቃማ፣ ዚር-ናስ፣ ጥቁር፣ ሮዝ ወርቅ፣ ሻምፓኝ፣ ነሐስ፣ ቡናማ፣ ሰንፔር ሰማያዊ፣ ሐምራዊ፣ ግራጫ፣ ብር |
| ቴክኒካዊ | የመስታወት መጥረጊያ፣ የፒቪዲ ቀለም ሽፋን፣ ማሳከክ፣ መክተፍ፣ መቁረጥ , መጎተት፣ መታጠፍ |
| መተግበሪያ: | 1 ፣ መወጣጫ 2 ፣ የበር ፍሬም 3 ፣ የቤት ዕቃዎች 4 ፣ ወጥ ቤት 5 ፣ የግድግዳ ፓነል 6 ፣ ጣሪያ ወዘተ |
| ጥቅል: | የ PVC ፊልም, የእንጨት መያዣ |
| የእውቅና ማረጋገጫ: | ISO፣ SGS BV፣ DN |
| የመላኪያ ጊዜ: | 10-14 ቀናት |
| የክፍያ ውል: | ቲቲ / ኤል.ሲ. |
| አቅርቦት ችሎታ: | በወር 3500 ቶን |
መተግበሪያዎች
1. Escalator
2. የበር ክፈፍ
3. የቤት ዕቃ
4. ወጥ ቤት
5. የግድግዳ ፓነል
6. ጣሪያ ወዘተ.
የውድድር ብልጫ
ከማይዝግ ብረት የተሰራ ሉህ በኬሚካላዊ ዘዴ ለተለያዩ ቅጦች ተበላሽቷል. ንድፎቹ የሚፈጠሩት ተከላካይ አሲድ ተከላካይ ፊልምን በከፍተኛ ደረጃ በሚያንጸባርቅ ገጽ ላይ በመተግበር እና አሲድ ያልተጠበቁ ቦታዎችን በማሳመር ነው። ፊልሙ በእጅ ቀለም, የሐር ማጣሪያ ወይም ሌሎች ዘዴዎች ሊተገበር ይችላል. ሁለቱም ብጁ እና የአክሲዮን ቅጦች ይገኛሉ።

EN
ES
PT
SV
DE
TR
FR






