ፎሻን ፕራይም ጥራት ያለው ኢቲንግ አይዝጌ ብረት ሊፍት ካቢኔ አዲስ ዲዛይኖች የአበባ ንድፍ ለጌጣጌጥ
| የሞዴል ቁጥር: | 304 201 316L 430 እ.ኤ.አ. |
| ቁሳቁስ፡ | አይዝጌ ብረት ኢኖክስ ሜታል |
| ውፍረት: | 0.5-3.0mm |
| የእውቅና ማረጋገጫ: | ኤስ.ኤስ.ኤስ. አይ.ኤስ. |
| የክፍያ ውል: | ቲ / ቲ, L / C |
| አቅርቦት ችሎታ: | በወር 4000 ወር ውስጥ |
መግለጫ
Etching የማይዝግ ብረት ሊፍት ካቢኔ አዲስ ንድፎች የአበባ ንድፍ ለጌጥነት
መግለጫዎች
| የሞዴል ቁጥር: | 304 201 316L 430 እ.ኤ.አ. |
| ቁሳቁስ፡ | አይዝጌ ብረት ኢኖክስ ሜታል |
| ውፍረት: | 0.5-3.0mm |
| መጠን: | 1000x2000mm, 1219x2438mm, 1219x3048mm ወይም ብጁ |
| Surface Finish: | ሱፐር መስታወት፣ የፀጉር መስመር፣ ንዝረት፣ የአሸዋ ፍንዳታ፣ ፒቪዲ ፕላቲንግ፣ ፀረ-ጣት አሻራ |
| ቀለም: | ፒቪዲ ተሸፍኗል ፣የቲታኒየም ወርቅ ቀለም ፣ ጥቁር የታይታኒየም ቀለም ፣ ወርቅ ሮዝ ፣ ሮዝ ቀይ ፣ ሻምፓኝ ወርቅ ፣ ሰንፔር ሰማያዊ ቀለም ፣ የነሐስ ቀለም ፣ የቡና ቀለም ፣ ወይን-ቀይ እና አረንጓዴ ሊሆን ይችላል። |
| ቴክኒካዊ | ማሳከክ፣ የፒቪዲ ሽፋን፣ የመስታወት ማጽጃ፣ HL ፖሊንግ |
| መተግበሪያ: | የአሳንሳሮች ጎጆ ፣ የአሳንሰር በር ፣ የሊፍት ጌጥ ፣ የህንፃ ጌጥ ፣ የሆቴል ሎቢ ፣ ቡና ቤት ፣ ክበብ ፣ ኬቲቪ ፣ ሆቴል ፣ የመታጠቢያ ማዕከል ፣ ቪላ ፣ የገበያ አዳራሽ ፣ የሕንፃ ማስጌጫ ፣ የውስጥ ማስጌጫ ፣ ግድግዳ ማልበስ ፣ ወጥ ቤት ፣ የቤት ውስጥ እና የውጭ ማስዋቢያ ፣ ግድግዳ እና ጣሪያ ማስጌጥ ፣ የማስታወቂያ ቢል ቦርድ ማስጌጥ |
| ጥቅል: | በ 7ዲኤምኤም PVC + በባህሩ ተስማሚ የእንጨት ሣጥን ወይም እንደ ደንበኛ ጥያቄ ተሸፍኗል |
| የእውቅና ማረጋገጫ: | ኤስ.ኤስ.ኤስ. አይ.ኤስ. |
| የመላኪያ ጊዜ: | 7-14 ቀናት |
| የክፍያ ውል: | ቲ / ቲ, L / C |
| አቅርቦት ችሎታ: | በወር 4000 ወር ውስጥ |
መተግበሪያዎች
የአሳንሳሮች ጎጆ ፣ የአሳንሰር በር ፣ የሊፍት ጌጥ ፣ የህንፃ ጌጥ ፣ የሆቴል ሎቢ ፣ ቡና ቤት ፣ ክበብ ፣ ኬቲቪ ፣ ሆቴል ፣ የመታጠቢያ ማዕከል ፣ ቪላ ፣ የገበያ አዳራሽ ፣ የሕንፃ ማስጌጫ ፣ የውስጥ ማስጌጫ ፣ ግድግዳ ማልበስ ፣ ወጥ ቤት ፣ የቤት ውስጥ እና የውጭ ማስዋቢያ ፣ ግድግዳ እና ጣሪያ ማስጌጥ ፣ የማስታወቂያ ቢል ቦርድ ማስጌጥ
የውድድር ብልጫ
● የቅርብ ጊዜ ዲዛይን
● ብጁ ይገኛል
Sample ነፃ ናሙና
Surface የወለል ሕክምና እና ቀለም የተለያዩ
● ቀለም ከ 15 ዓመት በላይ ሊቆይ ይችላል ፡፡
● ውሃ የማያስተላልፍ ፣ ከፍተኛ የሙቀት መጠን መቋቋም ፣ መከላከያ ፣ ዝገት መቋቋም ፣ ዘላቂ ፡፡
Poll ለአካባቢ ብክለት ወይም ጨረር የለም ፡፡
To ለመጫን እና ለማፅዳት ቀላል።
● የቅንጦት ጌጥ

EN
ES
PT
SV
DE
TR
FR






