የፎሻን አምራች 3 ዲ ወርቃማ መስታወት የኢቲንግ ቀለም አይዝጌ ብረት ጌጥ ሉሆች ለሽያጭ ማእከል ማስጌጫ
| የሞዴል ቁጥር: | 304 201 430 316 ኤል |
| ይዘት: | የማይዝግ ብረት |
| ውፍረት: | 0.5-3.0mm |
| የእውቅና ማረጋገጫ: | ኤስ.ኤስ.ኤስ. አይ.ኤስ. |
| የክፍያ ውል: | ቲ / ቲ, L / C |
| አቅርቦት ችሎታ: | በወር 3000 ወር ውስጥ |
መግለጫ
ባለ 3 ዲ ወርቃማ መስታወት የሚቀርፍ ቀለም አይዝጌ ብረት ለሽያጭ ማዕከል ማስጌጥ
መግለጫዎች
| የሞዴል ቁጥር: | 304 201 430 316 ኤል |
| ይዘት: | የማይዝግ ብረት |
| ውፍረት: | 0.5-3.0mm |
| መጠን: | 1000x2000mm, 1219x2438mm, 1219x3048mm ወይም ብጁ |
| Surface Finish: | የፀጉር መስመር ፣ ሳቲን ፣ ብሩሽ ፣ መስታወት ፣ ሱፐር መስታወት ፣ Embossed ፣ Etching ፣ 2 ለ ፣ ቢኤ ፣ ቁጥር 4 ፣ 8 ኪ ፣ ንዝረት ፣ ፒ.ዲ.ዲ ቀለም የተቀባ ፣ ቲታኒየም ፣ አሸዋ የፈነዳ ፣ ኤኤፍፒአይ (ፀረ-ጣት-ህትመት) ፣ ንጣፍ |
| ቀለም: | ወርቃማ ፣ ጥቁር ፣ ሮዝ ወርቅ ፣ ሻምፓኝ ወርቅ ፣ ነሐስ ፣ ጥንታዊ መዳብ |
| ቴክኒካዊ | ጥልቅ ማሳከክ፣ የፒቪዲ ሽፋን፣ የመስታወት መወልወያ፣ ኤችኤል ፖሊንግ |
| መተግበሪያ: | የቢልዲንግ ማስዋቢያ፣ የምርት ማስጌጥ፣ የአሳንሰር ካቢኔ፣ የአሳንሰር በር፣ የሊፍት ማስዋቢያ፣ የግንባታ ማስዋቢያ፣ የሆቴል አዳራሽ፣ ባር፣ ክለብ፣ ኬቲቪ፣ ሆቴል፣ የመታጠቢያ ማዕከል፣ ቪላ፣ የገበያ አዳራሽ፣ የግንባታ ማስዋቢያ፣ የውስጥ ማስጌጥ፣ ግድግዳ መሸፈኛ፣ ኩሽና፣ የቤት ውስጥ እና የውጪ ማስዋቢያ፣ ግድግዳ እና ጣሪያ ማስጌጥ፣ የማስታወቂያ ቢል ሰሌዳ ማስጌጥ |
| ጥቅል: | 1.The ቁሳቁስ በ PVC መከላከያ ፊልም ተሸፍኗል. 2. ማሸጊያው በውሃ መከላከያ ተጠቅልሎ የሲሊኮን ጄልዎችን ከላይ አስቀምጠው. 3. በመደበኛ የኤክስፖርት ጭስ ማውጫ የእንጨት እቃዎች ማሸግ. |
| የእውቅና ማረጋገጫ: | ኤስ.ኤስ.ኤስ. አይ.ኤስ. |
| የመላኪያ ጊዜ: | 15 ቀናት |
| የክፍያ ውል: | ቲ / ቲ, L / C |
| አቅርቦት ችሎታ: | በወር 3000 ወር ውስጥ |
መተግበሪያዎች
የቢልዲንግ ማስዋቢያ፣ የምርት ማስጌጥ፣ የአሳንሰር ካቢኔ፣ የአሳንሰር በር፣ የሊፍት ማስዋቢያ፣ የግንባታ ማስዋቢያ፣ የሆቴል አዳራሽ፣ ባር፣ ክለብ፣ ኬቲቪ፣ ሆቴል፣ የመታጠቢያ ማዕከል፣ ቪላ፣ የገበያ አዳራሽ፣ የግንባታ ማስዋቢያ፣ የውስጥ ማስጌጥ፣ ግድግዳ መሸፈኛ፣ ኩሽና፣ የቤት ውስጥ እና የውጪ ማስዋቢያ፣ ግድግዳ እና ጣሪያ ማስጌጥ፣ የማስታወቂያ ቢል ሰሌዳ ማስጌጥ
የውድድር ብልጫ
● የቅርብ ጊዜ ዲዛይን
● ብጁ ይገኛል
Sample ነፃ ናሙና
Surface የወለል ሕክምና እና ቀለም የተለያዩ
● ቀለም ከ 15 ዓመት በላይ ሊቆይ ይችላል ፡፡
● ውሃ የማያስተላልፍ ፣ ከፍተኛ የሙቀት መጠን መቋቋም ፣ መከላከያ ፣ ዝገት መቋቋም ፣ ዘላቂ ፡፡
Poll ለአካባቢ ብክለት ወይም ጨረር የለም ፡፡
To ለመጫን እና ለማፅዳት ቀላል።
● የቅንጦት ጌጥ

EN
ES
PT
SV
DE
TR
FR






