የፉሻን ፋብሪካ ወርቃማ ኢቲንግ ቤድብላስት ብጁ 304 316L 201 የማይዝግ ብረት ሊፍት ሉህ ለቤት በር ማስዋቢያ በቀጥታ ያቅርቡ
| የሞዴል ቁጥር: | 304 316L 201 እ.ኤ.አ. |
| ይዘት: | ቲሺሻን ፣ ፖስኮ ፣ ጂስኮ ፣ ቲስኮ ፣ ዮንግጂን ፣ ባኦ STEEL የማይዝግ ብረት |
| ውፍረት: | 0.3-3.0mm |
| መጠን: | 4*8ft, 4*10ft,1*2m, customized |
| የእውቅና ማረጋገጫ: | SGS ISO CE |
መግለጫ
ወርቃማ ኢቺንግ ቢድብላስት ብጁ 304 316L 201 አይዝጌ ብረት ሊፍት ወረቀት ለበር ማስጌጥ
መግለጫዎች
| የሞዴል ቁጥር: | 304 316L 201 እ.ኤ.አ. |
| ይዘት: | ቲሺሻን ፣ ፖስኮ ፣ ጂስኮ ፣ ቲስኮ ፣ ዮንግጂን ፣ ባኦ STEEL የማይዝግ ብረት |
| ውፍረት: | 0.3-3.0mm |
| መጠን: | 4*8ft, 4*10ft,1*2m, customized |
| Surface Finish: | ዶቃ የፈነዳ አጨራረስ፣ ጥለት እና ጥለት ያለው አጨራረስ፣ የተቀረጸ አጨራረስ፣ የፒቪዲ አጨራረስ፣ የመዳብ አጨራረስ፣ የንዝረት አጨራረስ፣ የመስታወት አጨራረስ፣ ላሜራ ወዘተ |
| ቀለም: | ብር ፣ ወርቅ ፣ ጥቁር ፣ ሮዝ ወርቅ ፣ ሻምፓኝ ወርቅ ፣ ነሐስ ፣ ጥንታዊ መዳብ |
| ቴክኒካዊ | የተወለወለ / ፒ.ቪ.ዲ ቀለም / ኢቲንግ |
| መተግበሪያ: | ሊፍት/ሆቴል፣ ሊፍት/ኩሽና/ውስጥ/ውጪ |
| ጥቅል: | በጥቅል፣ በውሃ መከላከያ ወረቀት እና ከእንጨት በተሰራ ፓሌት የታጨቀ። ለማሸግ በመጓጓዣ ጊዜ ከሚደርስ ጉዳት በብርቱ ያስወግዱ |
| የእውቅና ማረጋገጫ: | SGS ISO CE |
| የመላኪያ ጊዜ: | 5-15 ቀናት |
| የክፍያ ውል: | TT / LC |
| አቅርቦት ችሎታ: | በወር 3000 ወር ውስጥ |
መተግበሪያዎች
ሊፍት / ሆቴል ፣ ሊፍት / ኩሽና / የውስጥ / ውጫዊ
የውድድር ብልጫ
● ከፍተኛ ጥራት ያለው እና ተወዳዳሪ ዋጋ.
● በሥነ ሕንፃ ማስዋቢያ፣ በቅንጦት በሮች፣ በአሳንሰሮች ማስዋቢያ፣ የብረት ማጠራቀሚያ ዛጎል፣ የመርከብ ግንባታ፣ በባቡር ውስጥ ያጌጠ፣ እንዲሁም ከቤት ውጭ ሥራዎች፣ የማስታወቂያ ሰሌዳ፣ ጣሪያና ካቢኔቶች፣ የመተላለፊያ ፓነሎች፣ ስክሪን፣ የመሿለኪያ ፕሮጀክት፣ ሆቴሎች፣ እንግዳዎች ይጠቀሙ። ቤቶች, መዝናኛ ቦታ, የወጥ ቤት እቃዎች, ቀላል ኢንዱስትሪዎች እና የመሳሰሉት.

EN
ES
PT
SV
DE
TR
FR






