የፋብሪካ ቁጥር 8 8 ሱፐር ታይታኒየም ወርቅ መስታወት የፖላንድ ወለል ጌጥ ከማይዝግ ብረት የተሰራ የሰሌዳ ሳህን 304 ለግድግድ ፓኔል ኢቲንግ ማጠናቀቅ
| የሞዴል ቁጥር: | 304 316 ኤል 201 |
| ይዘት: | አይዝጌ ብረት ኢኖክስ ሜታል |
| ውፍረት: | 0.5-3.0mm |
| የእውቅና ማረጋገጫ: | ኤስ.ኤስ.ኤስ. አይ.ኤስ. |
| የክፍያ ውል: | ቲ/ቲ፣ኤል/ሲ፣ዌስተርን ዩኒየን |
| አቅርቦት ችሎታ: | በወር 3500 ወር ውስጥ |
መግለጫ
No8 8K ሱፐር ቲታኒየም የወርቅ መስታወት የፖላንድ ወለል ያጌጠ አይዝጌ ብረት ሉህ 304 ኤክቲንግ ጨርስ ለግድግዳ ፓነል ጣሪያ
መግለጫዎች
| የሞዴል ቁጥር: | 304 316 ኤል 201 |
| ይዘት: | አይዝጌ ብረት ኢኖክስ ሜታል |
| ውፍረት: | 0.5-3.0mm |
| መጠን: | 1000x2000mm, 1219x2438mm, 1219x3048mm ወይም ብጁ |
| Surface Finish: | ሱፐር መስታወት፣ የፀጉር መስመር፣ ንዝረት፣ የአሸዋ ፍንዳታ፣ ፒቪዲ ፕላቲንግ፣ ፀረ-ጣት አሻራ |
| ቀለም: | ፒቪዲ ተሸፍኗል ፣የቲታኒየም ወርቅ ቀለም ፣ ጥቁር የታይታኒየም ቀለም ፣ ወርቅ ሮዝ ፣ ሮዝ ቀይ ፣ ሻምፓኝ ወርቅ ፣ ሰንፔር ሰማያዊ ቀለም ፣ የነሐስ ቀለም ፣ የቡና ቀለም ፣ ወይን-ቀይ እና አረንጓዴ ሊሆን ይችላል። |
| ቴክኒካዊ | ማሳከክ፣ የፒቪዲ ሽፋን፣ የመስታወት ማጽጃ፣ HL ፖሊንግ |
| መተግበሪያ: | የአሳንሳሮች ጎጆ ፣ የአሳንሰር በር ፣ የሊፍት ጌጥ ፣ የህንፃ ጌጥ ፣ የሆቴል ሎቢ ፣ ቡና ቤት ፣ ክበብ ፣ ኬቲቪ ፣ ሆቴል ፣ የመታጠቢያ ማዕከል ፣ ቪላ ፣ የገበያ አዳራሽ ፣ የሕንፃ ማስጌጫ ፣ የውስጥ ማስጌጫ ፣ ግድግዳ ማልበስ ፣ ወጥ ቤት ፣ የቤት ውስጥ እና የውጭ ማስዋቢያ ፣ ግድግዳ እና ጣሪያ ማስጌጥ ፣ የማስታወቂያ ቢል ቦርድ ማስጌጥ |
| ጥቅል: | በ 7ዲኤምኤም PVC + በባህሩ ተስማሚ የእንጨት ሣጥን ወይም እንደ ደንበኛ ጥያቄ ተሸፍኗል |
| የእውቅና ማረጋገጫ: | ኤስ.ኤስ.ኤስ. አይ.ኤስ. |
| የመላኪያ ጊዜ: | ውል ከተፈረመ ከ 15 ቀናት በኋላ |
| የክፍያ ውል: | ቲ/ቲ፣ኤል/ሲ፣ዌስተርን ዩኒየን |
| አቅርቦት ችሎታ: | በወር 3500 ወር ውስጥ |
መተግበሪያዎች
የአሳንሳሮች ጎጆ ፣ የአሳንሰር በር ፣ የሊፍት ጌጥ ፣ የህንፃ ጌጥ ፣ የሆቴል ሎቢ ፣ ቡና ቤት ፣ ክበብ ፣ ኬቲቪ ፣ ሆቴል ፣ የመታጠቢያ ማዕከል ፣ ቪላ ፣ የገበያ አዳራሽ ፣ የሕንፃ ማስጌጫ ፣ የውስጥ ማስጌጫ ፣ ግድግዳ ማልበስ ፣ ወጥ ቤት ፣ የቤት ውስጥ እና የውጭ ማስዋቢያ ፣ ግድግዳ እና ጣሪያ ማስጌጥ ፣ የማስታወቂያ ቢል ቦርድ ማስጌጥ
የውድድር ብልጫ
● አውቶማቲክ የማምረቻ መስመር, ጥብቅ የጥራት ቁጥጥር, ያለ ጉድለት ምርት.
● የራስ ፋብሪካ ፣የራስ-ምርት እና ሽያጭ ፣የፋብሪካ ዋጋ።
● የበለጠ ባለሙያ ፣ የበለጠ ትኩረት ፣ የበለጠ ትኩረት ሰጪ።
● ለእያንዳንዱ ደንበኛ የበለጠ ዋጋ መፍጠር።

EN
ES
PT
SV
DE
TR
FR






