ኤትሮድ ሚሮር / የፀጉር መስመር 304 316L ያጌጠ የማይዝግ የብረት ሳህን ለአሳንሳር እና ለሆቴል ያጠናቅቃል
| የሞዴል ቁጥር: | 304 201 316 ኤል |
| ይዘት: | የማይዝግ ብረት |
| ውፍረት: | 0.5-3.0mm |
| የእውቅና ማረጋገጫ: | ኤስ.ኤስ.ኤስ. አይ.ኤስ. |
| የክፍያ ውል: | ቲ / ቲ, L / C |
| አቅርቦት ችሎታ: | በወር 4000 ወር ውስጥ |
መግለጫ
ኤትሮድ ሚሮር / የፀጉር መስመር 304 316L ያጌጠ የማይዝግ የብረት ሳህን ለአሳንሳር እና ለሆቴል ያጠናቅቃል
መግለጫዎች
| የሞዴል ቁጥር: | 304 201 316 ኤል |
| ይዘት: | የማይዝግ ብረት |
| ውፍረት: | 0.5-3.0mm |
| መጠን: | 1000x2000mm, 1219x2438mm, 1219x3048mm ወይም ብጁ |
| Surface Finish: | የፀጉር መስመር ፣ ሳቲን ፣ ብሩሽ ፣ መስታወት ፣ ሱፐር መስታወት ፣ Embossed ፣ Etching ፣ 2 ለ ፣ ቢኤ ፣ ቁጥር 4 ፣ 8 ኪ ፣ ንዝረት ፣ ፒ.ዲ.ዲ ቀለም የተቀባ ፣ ቲታኒየም ፣ አሸዋ የፈነዳ ፣ ኤኤፍፒአይ (ፀረ-ጣት-ህትመት) ፣ ንጣፍ |
| ቀለም: | ወርቃማ ፣ ጥቁር ፣ ሮዝ ወርቅ ፣ ሻምፓኝ ወርቅ ፣ ነሐስ ፣ ጥንታዊ መዳብ |
| ቴክኒካዊ | ኢቲንግ ፣ የፒ.ቪ.ዲ ሽፋን ፣ የመስታወት ማለስለሻ ፣ ኤች.ኤል.ኤ. |
| መተግበሪያ: | የአሳንሳሮች ጎጆ ፣ የአሳንሰር በር ፣ የሊፍት ጌጥ ፣ የህንፃ ጌጥ ፣ የሆቴል ሎቢ ፣ ቡና ቤት ፣ ክበብ ፣ ኬቲቪ ፣ ሆቴል ፣ የመታጠቢያ ማዕከል ፣ ቪላ ፣ የገበያ አዳራሽ ፣ የሕንፃ ማስጌጫ ፣ የውስጥ ማስጌጫ ፣ ግድግዳ ማልበስ ፣ ወጥ ቤት ፣ የቤት ውስጥ እና የውጭ ማስዋቢያ ፣ ግድግዳ እና ጣሪያ ማስጌጥ ፣ የማስታወቂያ ቢል ቦርድ ማስጌጥ |
| ጥቅል: | 1. የወለል ሽፋን በ PVC ፊልም ወይም በሌዘር ፊልም; 2. የውሃ መከላከያ ወረቀት; 3. የእንጨት ሳጥን 4. የብረት pallet |
| የእውቅና ማረጋገጫ: | ኤስ.ኤስ.ኤስ. አይ.ኤስ. |
| የመላኪያ ጊዜ: | 7-14 ቀናት |
| የክፍያ ውል: | ቲ / ቲ, L / C |
| አቅርቦት ችሎታ: | በወር 4000 ወር ውስጥ |
መተግበሪያዎች
የአሳንሳሮች ጎጆ ፣ የአሳንሰር በር ፣ የሊፍት ጌጥ ፣ የህንፃ ጌጥ ፣ የሆቴል ሎቢ ፣ ቡና ቤት ፣ ክበብ ፣ ኬቲቪ ፣ ሆቴል ፣ የመታጠቢያ ማዕከል ፣ ቪላ ፣ የገበያ አዳራሽ ፣ የሕንፃ ማስጌጫ ፣ የውስጥ ማስጌጫ ፣ ግድግዳ ማልበስ ፣ ወጥ ቤት ፣ የቤት ውስጥ እና የውጭ ማስዋቢያ ፣ ግድግዳ እና ጣሪያ ማስጌጥ ፣ የማስታወቂያ ቢል ቦርድ ማስጌጥ
የውድድር ብልጫ
Foreign በውጭ እና በአገር ውስጥ አይዝጌ ብረት ገበያ ውስጥ በደንብ ያውቁ ፡፡
Li ደንበኞች ከመላው ዓለም የመጡ ናቸው
The የደንበኞቹን ግምቶች በተወዳዳሪ ዋጋ እና በጊዜ ማቅረቢያ ውሎች እና ሁኔታዎች እንደ ዋና ኃላፊዎቻችን በከፍተኛ ጥራት እናሟላለን ፡፡

EN
ES
PT
SV
DE
TR
FR






