ምርጥ ጥራት ያለው 316L አይዝጌ ብረት ሊፍት ያጌጠ ሉህ የተቀረጸ ብጁ የንድፍ ንድፍ ለጌጣጌጥ
| የሞዴል ቁጥር: | 316L 201 304 እ.ኤ.አ. |
| ይዘት: | አይዝጌ ብረት ኢኖክስ ሜታል |
| ውፍረት: | 0.5-3.0mm |
| የእውቅና ማረጋገጫ: | ኤስ.ኤስ.ኤስ. አይ.ኤስ. |
| የክፍያ ውል: | ቲ/ቲ፣ኤል/ሲ፣ዌስተርን ዩኒየን |
| አቅርቦት ችሎታ: | በወር 4000 ወር ውስጥ |
መግለጫ
316L አይዝጌ ብረት ሊፍት ያጌጠ ሉህ የተቀረጸ ብጁ የንድፍ ንድፍ ለጌጣጌጥ
መግለጫዎች
| የሞዴል ቁጥር: | 316L 201 304 እ.ኤ.አ. |
| ይዘት: | አይዝጌ ብረት ኢኖክስ ሜታል |
| ውፍረት: | 0.5-3.0mm |
| መጠን: | 1000x2000mm, 1219x2438mm, 1219x3048mm ወይም ብጁ |
| Surface Finish: | NO.4፣ 8K መስታወት፣ የፀጉር መስመር፣ ንዝረት፣ የአሸዋ መጥለቅለቅ፣ ፒቪዲ መለጠፍ፣ ፀረ-ጣት አሻራ |
| ቀለም: | ወርቅ፣ ቻማኝ ወርቅ፣ ነሐስ፣ ሮዝ ወርቅ፣ ሮዝ ወርቅ፣ ቡና ወርቅ፣ ነሐስ ወርቅ፣ ጥቁር ቲያኒየም፣ ኤመራልድ፣ ሮዝ፣ ቫዮሌት፣ ሳፋየር፣ ግራጫ.... |
| ቴክኒካዊ | ማሳከክ፣ የፒቪዲ ሽፋን፣ የመስታወት ማጽጃ፣ HL ፖሊንግ |
| መተግበሪያ: | የአሳንሳሮች ጎጆ ፣ የአሳንሰር በር ፣ የሊፍት ጌጥ ፣ የህንፃ ጌጥ ፣ የሆቴል ሎቢ ፣ ቡና ቤት ፣ ክበብ ፣ ኬቲቪ ፣ ሆቴል ፣ የመታጠቢያ ማዕከል ፣ ቪላ ፣ የገበያ አዳራሽ ፣ የሕንፃ ማስጌጫ ፣ የውስጥ ማስጌጫ ፣ ግድግዳ ማልበስ ፣ ወጥ ቤት ፣ የቤት ውስጥ እና የውጭ ማስዋቢያ ፣ ግድግዳ እና ጣሪያ ማስጌጥ ፣ የማስታወቂያ ቢል ቦርድ ማስጌጥ |
| ጥቅል: | በ 7ዲኤምኤም PVC + በባህሩ ተስማሚ የእንጨት ሣጥን ወይም እንደ ደንበኛ ጥያቄ ተሸፍኗል |
| የእውቅና ማረጋገጫ: | ኤስ.ኤስ.ኤስ. አይ.ኤስ. |
| የመላኪያ ጊዜ: | ውል ከተፈረመ ከ 15 ቀናት በኋላ |
| የክፍያ ውል: | ቲ/ቲ፣ኤል/ሲ፣ዌስተርን ዩኒየን |
| አቅርቦት ችሎታ: | በወር 4000 ወር ውስጥ |
መተግበሪያዎች
የአሳንሳሮች ጎጆ ፣ የአሳንሰር በር ፣ የሊፍት ጌጥ ፣ የህንፃ ጌጥ ፣ የሆቴል ሎቢ ፣ ቡና ቤት ፣ ክበብ ፣ ኬቲቪ ፣ ሆቴል ፣ የመታጠቢያ ማዕከል ፣ ቪላ ፣ የገበያ አዳራሽ ፣ የሕንፃ ማስጌጫ ፣ የውስጥ ማስጌጫ ፣ ግድግዳ ማልበስ ፣ ወጥ ቤት ፣ የቤት ውስጥ እና የውጭ ማስዋቢያ ፣ ግድግዳ እና ጣሪያ ማስጌጥ ፣ የማስታወቂያ ቢል ቦርድ ማስጌጥ
የውድድር ብልጫ
● እኛ ምርጥ ጥራት ያላቸው ምርቶች ላይ የተመሠረተ ከፍተኛ ስም አለን;
● ለእርስዎ buiness ተወዳዳሪ ዋጋ ማቅረብ እንችላለን;
● ከሽያጭ በኋላ የአገልግሎት ቡድናችን ሁሉንም ተዛማጅ ችግሮችን ለመፍታት ይረዳዎታል;
● በጣም አጭር እና የተረጋጋ የመላኪያ ጊዜ;
Stainless አይዝጌ ብረት ማቀነባበሪያ አገልግሎቶችን መስጠት እንችላለን ፡፡

EN
ES
PT
SV
DE
TR
FR






