10-50C Deep Etching 304 430 201 የማይዝግ ብረት ወረቀት ለኢንዱስትሪ ምርት ማስጌጫ
| የሞዴል ቁጥር: | 304 430 201 |
| ይዘት: | አይዝጌ ብረት ኢኖክስ ሜታል |
| ውፍረት: | 0.5-3.0mm |
| የእውቅና ማረጋገጫ: | ኤስ.ኤስ.ኤስ. አይ.ኤስ. |
| የክፍያ ውል: | ቲ / ቲ, L / C |
| አቅርቦት ችሎታ: | በወር 4000 ወር ውስጥ |
መግለጫ
10-50C Deep Etching 304 430 201 የማይዝግ ብረት ወረቀት ለኢንዱስትሪ ምርት ማስጌጫ
መግለጫዎች
| የሞዴል ቁጥር: | 304 430 201 |
| ይዘት: | አይዝጌ ብረት ኢኖክስ ሜታል |
| ውፍረት: | 0.5-3.0mm |
| መጠን: | 1000x2000mm, 1219x2438mm, 1219x3048mm ወይም ብጁ |
| Surface Finish: | የፀጉር መስመር ፣ ሳቲን ፣ ብሩሽ ፣ መስታወት ፣ ሱፐር መስታወት ፣ Embossed ፣ Etching ፣ 2 ለ ፣ ቢኤ ፣ ቁጥር 4 ፣ 8 ኪ ፣ ንዝረት ፣ ፒ.ዲ.ዲ ቀለም የተቀባ ፣ ቲታኒየም ፣ አሸዋ የፈነዳ ፣ ኤኤፍፒአይ (ፀረ-ጣት-ህትመት) ፣ ንጣፍ |
| ቀለም: | ወርቃማ ፣ ጥቁር ፣ ሮዝ ወርቅ ፣ ሻምፓኝ ወርቅ ፣ ነሐስ ፣ ጥንታዊ መዳብ |
| ቴክኒካዊ | ኢቲንግ ፣ የፒ.ቪ.ዲ ሽፋን ፣ የመስታወት ማለስለሻ ፣ ኤች.ኤል.ኤ. |
| መተግበሪያ: | የምርት ማስጌጥ፣ የአሳንሰር ካቢኔ፣ የአሳንሰር በር፣ የሊፍት ማስዋቢያ፣ የግንባታ ማስዋቢያ፣ የሆቴል አዳራሽ፣ ባር፣ ክለብ፣ KTV፣ ሆቴል፣ የመታጠቢያ ማዕከል፣ ቪላ፣ የገበያ አዳራሽ፣ የሕንፃ ማስዋቢያ፣ የውስጥ ማስዋቢያ፣ ግድግዳ መሸፈኛ፣ ወጥ ቤት፣ የቤት ውስጥ እና የውጪ ማስዋቢያ ግድግዳ እና ጣሪያ ማስጌጥ ፣ የማስታወቂያ ሰሌዳ ማስጌጥ |
| ጥቅል: | 1.The ቁሳቁስ በ PVC መከላከያ ፊልም ተሸፍኗል. 2. ማሸጊያው በውሃ መከላከያ ተጠቅልሎ የሲሊኮን ጄልዎችን ከላይ አስቀምጠው. 3. በመደበኛ የኤክስፖርት ጭስ ማውጫ የእንጨት እቃዎች ማሸግ. |
| የእውቅና ማረጋገጫ: | ኤስ.ኤስ.ኤስ. አይ.ኤስ. |
| የመላኪያ ጊዜ: | 7-14 ቀናት |
| የክፍያ ውል: | ቲ / ቲ, L / C |
| አቅርቦት ችሎታ: | በወር 4000 ወር ውስጥ |
መተግበሪያዎች
የምርት ማስጌጥ፣ የአሳንሰር ካቢኔ፣ የአሳንሰር በር፣ የሊፍት ማስዋቢያ፣ የግንባታ ማስዋቢያ፣ የሆቴል አዳራሽ፣ ባር፣ ክለብ፣ KTV፣ ሆቴል፣ የመታጠቢያ ማዕከል፣ ቪላ፣ የገበያ አዳራሽ፣ የሕንፃ ማስዋቢያ፣ የውስጥ ማስዋቢያ፣ ግድግዳ መሸፈኛ፣ ወጥ ቤት፣ የቤት ውስጥ እና የውጪ ማስዋቢያ ግድግዳ እና ጣሪያ ማስጌጥ ፣ የማስታወቂያ ሰሌዳ ማስጌጥ
የውድድር ብልጫ
● ዘይቤ፡ ክላሲክ፣ አጭር፣ የቅንጦት፣ የአረብኛ ዘይቤ
● የወፍጮ ፈተና ሰርተፍኬት ከማጓጓዣ ጋር ቀርቧል።
● ካስፈለገ፣ የሶስተኛ ወገን ምርመራ ተቀባይነት ያለው ወይም SGS ነው።
● በደንበኞች ጥያቄ መሰረት ሊበጅ ይችላል።

EN
ES
PT
SV
DE
TR
FR






