የፒ.ቪ.ዲ. መስታወት ባለ ሁለት ቀለም ሽፋን የታተመ አጨራረስ የጥበብ ጌጣጌጥ የማይዝግ ብረት ሉህ ለጌጣጌጥ
| የሞዴል ቁጥር: | SUS304፣ SUS316፣ SUS201 |
| ይዘት: | የማይዝግ ብረት |
| ውፍረት: | 0.3-2.0mm |
| የእውቅና ማረጋገጫ: | ኤስ.ኤስ.ኤስ. አይ.ኤስ. |
| የክፍያ ውል: | ቲቲ / ኤል.ሲ. |
| አቅርቦት ችሎታ: | በወር 2500 ወር ውስጥ |
መግለጫ
የፒ.ቪ.ዲ. መስታወት ባለ ሁለት ቀለም ሽፋን የታተመ አጨራረስ የጥበብ ጌጣጌጥ የማይዝግ ብረት ሉህ ለጌጣጌጥ
መግለጫዎች
| የሞዴል ቁጥር: | SUS304፣ SUS316፣ SUS201 |
| ይዘት: | የማይዝግ ብረት |
| ውፍረት: | 0.3-2.0mm |
| መጠን: | 4*8ft, 4*10ft,1*2m, customized |
| Surface Finish: | የፀጉር መስመር ፣ ሳቲን ፣ ብሩሽ ፣ መስታወት ፣ ሱፐር መስታወት ፣ Embossed ፣ Etching ፣ 2 ለ ፣ ቢኤ ፣ ቁጥር 4 ፣ 8 ኪ ፣ ንዝረት ፣ ፒ.ዲ.ዲ ቀለም የተቀባ ፣ ቲታኒየም ፣ አሸዋ የፈነዳ ፣ ኤኤፍፒአይ (ፀረ-ጣት-ህትመት) ፣ ንጣፍ |
| ቀለም: | ወርቃማ ፣ ጥቁር ፣ ሰንፔር ሰማያዊ ፣ ቡናማ ፣ ሮዝ ወርቅ ነሐስ ፣ ሐምራዊ ፣ ግራጫ ፣ ብር ፣ ሻምፓኝ ቫዮሌት ፣ ሰማያዊ አልማዝ ፣ ወዘተ. |
| ቴክኒካዊ | ማህተም ፣ ቡጢ ፣ ኢምቦክስ ፣ ሀመርመር ፣ መስታወት ማበጠር ፣ የሃሪላይን ማለስለሻ ፣ ማጠፍ ፣ መቁረጥ ፣ መቧጠጥ ፣ የፒ.ቪ.ዲ. ሽፋን |
| መተግበሪያ: | 1.የቤት ውስጥ እና ከቤት ውጭ የህዝብ ቦታ ዳራ 2.መተላለፊያ የግድግዳው 3.የመግቢያ ዳራ ምስል 4.የበር ምልክቶች 5.ጣሪያ 6.ሳሎን ዳራ ግድግዳ 7.Elevator cabin, handrail 8.የወጥ ቤት እቃዎች 9.በተለይ ለባር፣ክለብ፣ኬቲቪ፣ሆቴል፣መታጠቢያ ማዕከል፣ቪላ። |
| ጥቅል: | PVC + የማይበላሽ ወረቀት + ጠንካራ የባህር ጠቀሜታ ባለው የእንጨት ፓኬጅ |
| የእውቅና ማረጋገጫ: | ኤስ.ኤስ.ኤስ. አይ.ኤስ. |
| የመላኪያ ጊዜ: | ተቀማጭ ገንዘብ ከተቀበለ ከ 15 ቀናት በኋላ ። እንደ መጠንዎ። |
| የክፍያ ውል: | ቲቲ / ኤል.ሲ. |
| አቅርቦት ችሎታ: | በወር 2500 ወር ውስጥ |
መተግበሪያዎች
1. የቤት ውስጥ እና የውጭ የህዝብ ቦታ ዳራ
2. መተላለፊያ
3. የግድግዳው የመግቢያ ዳራ ምስል
4. የበር ምልክቶች
5. ጣሪያ
6. የሳሎን ክፍል የጀርባ ግድግዳ
7. የአሳንሰር ካቢኔ, የእጅ ባቡር
8. የወጥ ቤት እቃዎች
9.በተለይ ለባር፣ክለብ፣ኬቲቪ፣ሆቴል፣መታጠቢያ ማዕከል፣ቪላ።
የውድድር ብልጫ
● ለ15 ዓመታት ያህል ለብረታ ብረት ሥራዎች መካሄዳችንን አናቆምም። ለኛ እያንዳንዱ የማስዋብ ፕሮጀክት ፈተና ማለት ነው።
● ለጌጣጌጥ የበለጠ ውበት ለማምጣት ብረትን መጠቀማችንን እንቀጥላለን፣ ከዚያም ስነ ጥበብ ከስራዎቻችን ጋር እንዲዋሃድ እና የጠፈር ጥበብ በህይወታችን ላይ ሙቀት እንዲጨምር እናደርጋለን።
● የባለሙያ ቡድን
● ብዙ አማራጮች
● የላቀ አገልግሎት
● የኦሪጂናል ዕቃ አምራች እና የኦዲኤም አገልግሎት

EN
ES
PT
SV
DE
TR
FR






