በፒቪዲ ቀለም የተሸፈነ አይዝጌ ብረት የተጎዳ ሉህ 3D አዲስ ዲዛይን ማህተም ለጣሪያ ግድግዳ ዳራ ማስጌጥ
| የሞዴል ቁጥር: | 200/300/400 ተከታታይ |
| ይዘት: | JIS፣ AiSi፣ ASTM፣ DIN፣ EN አይዝጌ ብረት |
| ውፍረት: | 0.3-3.0mm |
| መጠን: | 4*8 ጫማ/ 4*10 ጫማ፣ ብጁ የተደረገ |
| የእውቅና ማረጋገጫ: | ኤስ.ኤስ.ኤስ. አይ.ኤስ. |
መግለጫ
በፒቪዲ ቀለም የተሸፈነ አይዝጌ ብረት የተጎዳ ሉህ 3D አዲስ ዲዛይን ማህተም ለጣሪያ ግድግዳ ዳራ ማስጌጥ
መግለጫዎች
| የሞዴል ቁጥር: | 200/300/400 ተከታታይ |
| ይዘት: | JIS፣ AiSi፣ ASTM፣ DIN፣ EN አይዝጌ ብረት |
| ውፍረት: | 0.3-3.0mm |
| መጠን: | 4*8 ጫማ/ 4*10 ጫማ፣ ብጁ የተደረገ |
| Surface Finish: | HL/NO.4/8K/Embossed/Etched/የተወለወለ/የታተመ/የተጨመቀ/PVD |
| ቀለም: | ወርቅ/ጥቁር/ቡናማ/ሐምራዊ/ሰማያዊ/ሻምፓኝ/የተበጀ |
| ቴክኒካዊ | ማህተም ፣ ቡጢ ፣ ኢምቦክስ ፣ ሀመርመር ፣ መስታወት ማበጠር ፣ የሃሪላይን ማለስለሻ ፣ ማጠፍ ፣ መቁረጥ ፣ መቧጠጥ ፣ የፒ.ቪ.ዲ. ሽፋን |
| መተግበሪያ: | የቤት ማስጌጥ / የውስጥ ማስጌጥ / ሊፍት በር |
| ጥቅል: | የ PVC + የውሃ መከላከያ ወረቀት + የእንጨት መያዣ |
| የእውቅና ማረጋገጫ: | ኤስ.ኤስ.ኤስ. አይ.ኤስ. |
| የመላኪያ ጊዜ: | ውል ከተደረገ ከ 7-15 ቀናት በኋላ |
| የክፍያ ውል: | ቲቲ / ኤል.ሲ. |
| አቅርቦት ችሎታ: | በወር 2500 ወር ውስጥ |
መተግበሪያዎች
የቤት ማስጌጥ / የውስጥ ማስጌጥ / ሊፍት በር
የውድድር ብልጫ
Surface ከፍተኛ የወለል ጥራት ፣ ንፁህ ፣ ለስላሳ አጨራረስ
Cor ጥሩ የዝገት መቋቋም ፣ ከተራ አረብ ብረት የበለጠ ጥንካሬ
● ከፍተኛ ጥንካሬ እና የአካል ጉዳተኝነት
Oxid ኦክሳይድ ለማድረግ ቀላል አይደለም
Weld ጥሩ የብየዳ አፈፃፀም
● የብዝሃነት አጠቃቀም

EN
ES
PT
SV
DE
TR
FR






