አምራች የጅምላ ሽያጭ ብጁ 304 ማህተም የተጎዳ 3D ጡጫ የታሸገ የማይዝግ ብረት ወረቀት ለግድግዳ ዳራ
| የሞዴል ቁጥር: | SUS304፣ SUS316፣ SUS201 |
| ይዘት: | የማይዝግ ብረት |
| ውፍረት: | 0.3-2.0mm |
| የእውቅና ማረጋገጫ: | ኤስ.ኤስ.ኤስ. አይ.ኤስ. |
| የክፍያ ውል: | ቲቲ / ኤል.ሲ. |
| አቅርቦት ችሎታ: | በወር 3500 ወር ውስጥ |
መግለጫ
ብጁ 304 የታተመ ሃመርመርድ 3D ቡጢ ያሸበረቀ አይዝጌ ብረት ወረቀት ለግድግዳ ዳራ
መግለጫዎች
| የሞዴል ቁጥር: | SUS304፣ SUS316፣ SUS201 |
| ይዘት: | የማይዝግ ብረት |
| ውፍረት: | 0.3-2.0mm |
| መጠን: | 4*8ft, 4*10ft,1*2m, customized |
| Surface Finish: | የፀጉር መስመር ፣ ሳቲን ፣ ብሩሽ ፣ መስታወት ፣ ሱፐር መስታወት ፣ Embossed ፣ Etching ፣ 2 ለ ፣ ቢኤ ፣ ቁጥር 4 ፣ 8 ኪ ፣ ንዝረት ፣ ፒ.ዲ.ዲ ቀለም የተቀባ ፣ ቲታኒየም ፣ አሸዋ የፈነዳ ፣ ኤኤፍፒአይ (ፀረ-ጣት-ህትመት) ፣ ንጣፍ |
| ቀለም: | ወርቃማ ፣ ጥቁር ፣ ሰንፔር ሰማያዊ ፣ ቡናማ ፣ ሮዝ ወርቅ ነሐስ ፣ ሐምራዊ ፣ ግራጫ ፣ ብር ፣ ሻምፓኝ ቫዮሌት ፣ ሰማያዊ አልማዝ ፣ ወዘተ. |
| ቴክኒካዊ | ማህተም ፣ ቡጢ ፣ ኢምቦክስ ፣ ሀመርመር ፣ መስታወት ማበጠር ፣ የሃሪላይን ማለስለሻ ፣ ማጠፍ ፣ መቁረጥ ፣ መቧጠጥ ፣ የፒ.ቪ.ዲ. ሽፋን |
| መተግበሪያ: | እንደ ሊፍት ማስዋብ፣ የቅንጦት በሮች፣ የውጪ ፕሮጀክቶች፣ የግድግዳ ማስዋቢያ፣ የማስታወቂያ ስም ሰሌዳዎች፣ የንፅህና መጠበቂያ ዕቃዎች፣ ጣሪያ፣ ኮሪደር፣ የሆቴል አዳራሽ፣ የሱቅ ፊት ለፊት፣ ወዘተ. |
| ጥቅል: | 1. የወለል ሽፋን በ PVC ፊልም ወይም በሌዘር ፊልም; 2. የውሃ መከላከያ ወረቀት; 3. የእንጨት ሳጥን 4. የብረት pallet |
| የእውቅና ማረጋገጫ: | ኤስ.ኤስ.ኤስ. አይ.ኤስ. |
| የመላኪያ ጊዜ: | ውል ከተደረገ ከ 7-15 ቀናት በኋላ |
| የክፍያ ውል: | ቲቲ / ኤል.ሲ. |
| አቅርቦት ችሎታ: | በወር 3500 ወር ውስጥ |
መተግበሪያዎች
እንደ ሊፍት ማስዋብ፣ የቅንጦት በሮች፣ የውጪ ፕሮጀክቶች፣ የግድግዳ ማስዋቢያ፣ የማስታወቂያ ስም ሰሌዳዎች፣ የንፅህና መጠበቂያ ዕቃዎች፣ ጣሪያ፣ ኮሪደር፣ የሆቴል አዳራሽ፣ የሱቅ ፊት ለፊት፣ ወዘተ.
የውድድር ብልጫ
● አጠቃላይ የጥራት አስተዳደር ሥርዓት.
● እያንዳንዱ ሂደት በQC ስርዓት ይጣራል።
● የባለሙያ ማሸጊያ ቡድኖች እና ለውቅያኖስ ወይም ለአየር መጓጓዣ መደበኛ ማሸጊያ።
● ትናንሽ ቁርጥራጭ ናሙናዎች በነጻ ሊቀርቡ ይችላሉ.
● ሙያዊ እና የፍላጎት የሽያጭ ቡድን።
● ብጁ ዲዛይኖች በ CAD/PS ስዕሎች ይገኛሉ።
● ተለዋዋጭ የክፍያ አማራጮች፡TT/LC እና ለመደበኛ ገዥዎችም ክሬዲት።

EN
ES
PT
SV
DE
TR
FR






