ታዋቂው የብረታ ብረት መጋረጃ አርክቴክትካል አይዝጌ ብረት የተበየደው ቀለበት ያጌጠ የሽቦ ጥልፍልፍ ለክፍል ስክሪን
| የሞዴል ቁጥር: | 304, 316L, 201 |
| ይዘት: | አይዝጌ ብረት ፣ አሉሚኒየም ፣ ናስ ፣ ብረት |
| ውፍረት: | 0.7-3mm |
| መጠን: | 1mm-6mm |
| የእውቅና ማረጋገጫ: | ኤስ.ኤስ.ኤስ. ፣ አይኤስኦ ፣ ሳበር |
| የክፍያ ውል: | TT / LC |
መግለጫ
የብረታ ብረት መጋረጃ አርክቴክቸር አይዝጌ ብረት በተበየደው ቀለበት ያጌጠ የሽቦ ጥልፍልፍ ለክፍል ስክሪን
መግለጫዎች
| የሞዴል ቁጥር: | 304, 316L, 201 |
| ይዘት: | አይዝጌ ብረት ፣ አሉሚኒየም ፣ ናስ ፣ ብረት |
| ውፍረት: | 0.7-3mm |
| መጠን: | 1mm-6mm |
| Surface Finish: | መስታወት ፣ የፀጉር መስመር ፣ ብሩሽ ፣ ሳቲን ፣ ቁጥር 4 ፣ ሳንድብላስት ፣ ኢቲንግ ፣ Embossed ፣ ንዝረት ፣ ላሚንግ ፣ ፒቪዲ ቀለም |
| ቀለም: | ብር ፣ ሰማያዊ ፣ ወርቅ ፣ ሮዝ ወርቅ ፣ ነሐስ ፣ ጥቁር ፣ ሻምፓኝ ወርቅ ፣ አረንጓዴ ወዘተ |
| ቴክኒካዊ | መታጠፍ ፣ መቧጠጥ ፣ መቁረጥ ፣ የፒ.ቪ.ዲ ሽፋን ፣ የመስታወት ማለስለሻ ፣ የወለል ላይ ሕክምና ፣ ቲታኒየም ፣ ኤኤፍፒ (ፀረ-ጣት-ማተም) |
| መተግበሪያ: | ስክሪን፣ አርክቴክቸር፣ ህንጻ፣ ማስዋብ፣ አርክቴክቸር፣ ለልዩ ቅርጾች ንድፎች፣ ወንበሮች፣ መጋረጃዎች |
| ጥቅል: | ከእንጨት ወይም ካርቶን ሳጥን በአረፋ ሻንጣ ፣ የተጣራ ፊልም ፣ አረፋ ውስጥ |
| የእውቅና ማረጋገጫ: | ኤስ.ኤስ.ኤስ. ፣ አይኤስኦ ፣ ሳበር |
| የመላኪያ ጊዜ: | 15 ቀናት |
| የክፍያ ውል: | TT / LC |
| አቅርቦት ችሎታ: | 1000 ካሬ ሜትሮች በሳምንት |
መተግበሪያዎች
ስክሪን፣ አርክቴክቸር፣ ህንጻ፣ ማስዋብ፣ አርክቴክቸር፣ ለልዩ ቅርጾች ንድፎች፣ ወንበሮች፣ መጋረጃዎች
የውድድር ብልጫ
● ከፍተኛ ጥራት ያለው ምርት ማግኘት ይችላሉ።
● ትልቅ ዋጋ ያለው ዋጋ ያገኛሉ
● ደህንነቱ በተጠበቀ ሁኔታ በመስመር ላይ ይዘዙ ወይም የእኛን ተግባቢ እና አጋዥ ሰራተኞቻችንን ይደውሉ
● በቅድሚያ የመላኪያ ጊዜ የተረጋገጠ
● በቀጥታ የፋብሪካ አምራች

EN
ES
PT
SV
DE
TR
FR






