አምራች የማይዝግ ብረት PVD ቀለም ሽፋን ስኩዌር ክብ ሬክታንግል ማስገቢያ OvalTube ቧንቧ አሞሌ ለቤት ውስጥ ማስጌጫ
| ይዘት: | አይዝጌ ብረት ፣ ኢኖክስ ፣ ሜታል |
| ውፍረት: | 0.23-6.0mm |
| መጠን: | 12.7mm-219mm |
| የእውቅና ማረጋገጫ: | ኤስ.ኤስ.ኤስ. ፣ አይኤስኦ ፣ ሳበር |
| የክፍያ ውል: | TT / LC |
| አቅርቦት ችሎታ: | በወር 6000 ቶን |
መግለጫ
አይዝጌ ብረት PVD ቀለም ሽፋን አራት ማዕዘን አራት ማዕዘን ማስገቢያ OvalTube ቧንቧ አሞሌ ለቤት ውስጥ ማስጌጥ
መግለጫዎች
| ይዘት: | አይዝጌ ብረት ፣ ኢኖክስ ፣ ሜታል |
| ውፍረት: | 0.23-6.0mm |
| መጠን: | 12.7mm-219mm |
| Surface Finish: | መስታወት ፣ የፀጉር መስመር ፣ ብሩሽ ፣ ሳቲን ፣ ቁጥር 4 ፣ ሳንድብላስት ፣ ኢቲንግ ፣ Embossed ፣ ንዝረት ፣ ላሚንግ ፣ ፒቪዲ ቀለም ፣ ተቀርፀው ፣ ኤትቺንግ |
| ቀለም: | ወርቃማ ፣ ጥቁር ፣ ሮዝ ወርቅ ፣ ሻምፓኝ ወርቅ ፣ ነሐስ ፣ ጥንታዊ መዳብ |
| ቴክኒካዊ | ብየዳ ፣ መቁረጥ ፣ የፒ.ቪ.ዲ ሽፋን ፣ የመስታወት ማለስለሻ ፣ የወለል አያያዝ ፣ ቲታኒየም ፣ ኤኤፍፒ (ፀረ-ጣት-ማተሚያ) |
| መተግበሪያ: | ዊንዶውስ ፣ በሮች ፣ መጋረጃ ፣ ደረጃ ፣ የመንገድ መብራት መገልገያዎች ፣ የድልድይ የእጅ መውጫ ፣ የፍጥነት መንገድ ሐዲድ ፣ የአውቶቡስ ጣቢያ ፣ አውሮፕላን ማረፊያ እና ጂምናዚየም ፣ የእጅ መውጫ ፣ ሐዲድ ፣ ደረጃ ፣ በር ፣ አጥር ፣ በረንዳ ፣ መስኮት ፣ የቤት ዕቃዎች ፣ የጌጣጌጥ ግንባታ |
| ጥቅል: | ቅርቅቦች ፣ የባህር ተንሳፋፊ ማሸጊያ ወይም የደንበኛ ልዩ ፍላጎት። |
| የእውቅና ማረጋገጫ: | ኤስ.ኤስ.ኤስ. ፣ አይኤስኦ ፣ ሳበር |
| የመላኪያ ጊዜ: | በ10-15 ቀናት ውስጥ |
| የክፍያ ውል: | TT / LC |
| አቅርቦት ችሎታ: | በወር 6000 ቶን |
መተግበሪያዎች
ዊንዶውስ ፣ በሮች ፣ መጋረጃ ፣ ደረጃ ፣ የመንገድ መብራት መገልገያዎች ፣ የድልድይ የእጅ መውጫ ፣ የፍጥነት መንገድ ሐዲድ ፣ የአውቶቡስ ጣቢያ ፣ አውሮፕላን ማረፊያ እና ጂምናዚየም ፣ የእጅ መውጫ ፣ ሐዲድ ፣ ደረጃ ፣ በር ፣ አጥር ፣ በረንዳ ፣ መስኮት ፣ የቤት ዕቃዎች ፣ የጌጣጌጥ ግንባታ
የውድድር ብልጫ
Order የናሙና ትዕዛዝ ተቀባይነት አለው ፤
● ብጁ ማሸግ እና የደንበኛ አርማ (የኦሪጂናል ዕቃ አምራች አገልግሎት) ተቀባይነት አግኝቷል።
Transport የተለያዩ የመጓጓዣ መንገዶች -በባህር ፣ በአየር እና በጭነት ኩባንያ (DHL ፣ FEDEX ፣ UPS ፣ TNT ፣ EMS ...)
● ፋብሪካ በቀጥታ ሽያጭ - በደንበኛው ፍላጎት መሠረት የተለያዩ ከማይዝግ ብረት ማጉያ ማምረት እንችላለን።
Our ከእኛ ምርት እና ዋጋ ጋር የተዛመደ ጥያቄዎ በ 24 ሰዓታት ውስጥ መልስ ይሰጣል
ጥሩ ከሽያጭ በኋላ አገልግሎት ቀርቧል ፣ እባክዎን ግብረመልስ ይላኩልን

EN
ES
PT
SV
DE
TR
FR






