አምራች በቀጥታ ከፍተኛ ጥራት ያለው የጭስ ማውጫ አይዝጌ አረብ ብረት 304 316 ቀዳዳ ያለው የብረት ሜሽ ቧንቧ ለነዳጅ ማጣሪያ ማጣሪያ ይሸጣል ፡፡
| የሞዴል ቁጥር: | 304 316L 201 እ.ኤ.አ. |
| ይዘት: | 304 ወይም 316 አይዝጌ ብረት |
| ውፍረት: | 0.3-6.0mm |
| መጠን: | 50mm-300mm |
| የእውቅና ማረጋገጫ: | ኤስ.ኤስ.ኤስ. ፣ አይኤስኦ ፣ ሳበር |
| የክፍያ ውል: | TT / LC |
መግለጫ
አምራች በቀጥታ ከፍተኛ ጥራት ያለው የጭስ ማውጫ አይዝጌ አረብ ብረት 304 316 ቀዳዳ ያለው የብረት ሜሽ ቧንቧ ለነዳጅ ማጣሪያ ማጣሪያ ይሸጣል ፡፡
መግለጫዎች
| የሞዴል ቁጥር: | 304 316L 201 እ.ኤ.አ. |
| ይዘት: | 304 ወይም 316 አይዝጌ ብረት |
| ውፍረት: | 0.3-6.0mm |
| መጠን: | 50mm-300mm |
| Surface Finish: | መስታወት ፖላንድኛ፣ ሳቲን፣ ብሩሽ፣ አይ. |
| ቀለም: | ወርቃማ ፣ ጥቁር ፣ ሮዝ ወርቅ ፣ ሻምፓኝ ወርቅ ፣ ነሐስ ፣ ጥንታዊ መዳብ |
| ቴክኒካዊ | መታጠፍ፣ መበየድ፣ መፍታት፣ ጡጫ፣ መቁረጥ፣ መቅረጽ |
| መተግበሪያ: | የግንባታ ቁሳቁስ ፣ የማምረቻ ፋብሪካ ፣ ማሽነሪ ፣ ኢንዱስትሪ ፣ ነዳጅ ፣ ነዳጅ ማውጣት ፣ የኬሚካል ኢንዱስትሪ ፣ የፍሳሽ ማጣሪያ ፣ የኃይል ማመንጫ ማጣሪያ ፣ የውሃ ማጣሪያ መሣሪያዎች። |
| ጥቅል: | የፕላስቲክ አረፋ ፊልም, የእንጨት ሳጥን, እንደ ደንበኞች ፍላጎት |
| የእውቅና ማረጋገጫ: | ኤስ.ኤስ.ኤስ. ፣ አይኤስኦ ፣ ሳበር |
| የመላኪያ ጊዜ: | በ10-15 ቀናት ውስጥ |
| የክፍያ ውል: | TT / LC |
| አቅርቦት ችሎታ: | በወር 6000 ቶን |
መተግበሪያዎች
የግንባታ ቁሳቁስ , የማምረቻ ፋብሪካ, ማሽነሪ, ኢንዱስትሪ, ፔትሮሊየም, ፔትሮሊየም ማውጣት, የኬሚካል ኢንዱስትሪ, የፍሳሽ ማጣሪያ, የኃይል ማመንጫ ማጣሪያ, የውሃ ማጣሪያ መሳሪያዎች.
የውድድር ብልጫ
● የሚያምር ወለል
● ትልቅ ድጋፍ, ከፍተኛ ክብነት, ከፍተኛ ቀጥተኛነት, ከፍተኛ ጥንካሬ
● ለመቧጨር ቀላል አይደለም።
● በናሙናዎችዎ ወይም በቴክኒካል ሥዕሎችዎ ማምረት እንችላለን።
● ታማኝ ንግድ ከተወዳዳሪ ዋጋ ጋር፣የጥራት እና የባለሙያ አገልግሎትን በኤክስፖርት ሂደት ላይ በጥብቅ ይቆጣጠሩ።
● ጠንካራ የብየዳ ክፍተት.
● ውጥረትን መቋቋም.
● የዝገት እና የዝገት መቋቋም.

EN
ES
PT
SV
DE
TR
FR






