ለቤት ውስጥ ዲዛይን የጥንታዊ ናስ ጨርስ አይዝጌ ብረት ጌጥ ሽቦ ሽቦ
| የሞዴል ቁጥር: | 304, 316L, 201 |
| ይዘት: | አይዝጌ ብረት ፣ አሉሚኒየም ፣ ናስ ፣ ብረት |
| ውፍረት: | 0.7-3mm |
| መጠን: | 1mm-6mm |
| የእውቅና ማረጋገጫ: | ኤስ.ኤስ.ኤስ. ፣ አይኤስኦ ፣ ሳበር |
| የክፍያ ውል: | TT / LC |
መግለጫ
የጥንት ናስ ጨርስ አይዝጌ ብረት ጌጣጌጥ ሽቦ ማሰሪያ ለቤት ውስጥ ዲዛይን
መግለጫዎች
| የሞዴል ቁጥር: | 304, 316L, 201 |
| ይዘት: | አይዝጌ ብረት ፣ አሉሚኒየም ፣ ናስ ፣ ብረት |
| ውፍረት: | 0.7-3mm |
| መጠን: | 1mm-6mm |
| Surface Finish: | መስታወት ፣ የፀጉር መስመር ፣ ብሩሽ ፣ ሳቲን ፣ ቁጥር 4 ፣ ሳንድብላስት ፣ ኢቲንግ ፣ Embossed ፣ ንዝረት ፣ ላሚንግ ፣ ፒቪዲ ቀለም |
| ቀለም: | ወርቃማ ፣ ጥቁር ፣ ተፈጥሮ ማቲሊክ ቀለም ፣ብጁ |
| ቴክኒካዊ | መታጠፍ ፣ መቧጠጥ ፣ መቁረጥ ፣ የፒ.ቪ.ዲ ሽፋን ፣ የመስታወት ማለስለሻ ፣ የወለል ላይ ሕክምና ፣ ቲታኒየም ፣ ኤኤፍፒ (ፀረ-ጣት-ማተም) |
| መተግበሪያ: | የተሸመነ የሽቦ ጥልፍልፍ፣ ስክሪን፣ አርክቴክቸር፣ ሕንፃ፣ ማስጌጥ |
| ጥቅል: | በውስጡ የፕላስቲክ ከረጢቶች, ከዚያም የእንጨት መያዣ ወይም ፓሌት |
| የእውቅና ማረጋገጫ: | ኤስ.ኤስ.ኤስ. ፣ አይኤስኦ ፣ ሳበር |
| የመላኪያ ጊዜ: | 15 ቀናት |
| የክፍያ ውል: | TT / LC |
| አቅርቦት ችሎታ: | 1000 ካሬ ሜትሮች በሳምንት |
መተግበሪያዎች
የተሸመነ የሽቦ ጥልፍልፍ፣ ስክሪን፣ አርክቴክቸር፣ ሕንፃ፣ ማስጌጥ
የውድድር ብልጫ
● የተለያዩ ቅጦች እና የሜሽ መክፈቻዎች
● ልዩ ልዩ ቅጦች
● በሚያስደንቅ ሁኔታ ሁለገብ
● ዝቅተኛ የጥገና ግንባታ
● የቁሳቁስ ዘላቂነት።
● የተለያዩ ቀለሞች

EN
ES
PT
SV
DE
TR
FR






