304 316ኤል አይዝጌ ብረት ቀለም የተሸፈነ ስታምፕ ሃዲድ ቱቦ ለደረጃ ፈርኒቸር አጠቃቀም
| የሞዴል ቁጥር: | 304 316L 201 እ.ኤ.አ. |
| ይዘት: | አይዝጌ ብረት ፣ ኢኖክስ ፣ ሜታል |
| ውፍረት: | 0.23-6.0mm |
| መጠን: | 12.7mm-219mm |
| የእውቅና ማረጋገጫ: | ኤስ.ኤስ.ኤስ. ፣ አይኤስኦ ፣ ሳበር |
| የክፍያ ውል: | TT / LC |
መግለጫ
304 316ኤል አይዝጌ ብረት ቀለም የተሸፈነ ስታምፕ ሃዲድ ቱቦ ለደረጃ ፈርኒቸር አጠቃቀም
መግለጫዎች
| የሞዴል ቁጥር: | 304 316L 201 እ.ኤ.አ. |
| ይዘት: | አይዝጌ ብረት ፣ ኢኖክስ ፣ ሜታል |
| ውፍረት: | 0.23-6.0mm |
| መጠን: | 12.7mm-219mm |
| Surface Finish: | 8 ኪ መስታወት፣ የፀጉር መስመር፣ ንዝረት፣ የአሸዋ መጥለቅለቅ፣ ፒቪዲ ፕላቲንግ፣ ፀረ-አሻራ:ማሳመር፣ ማስመሰል፣ ጥምር፣ ወዘተ. |
| ቀለም: | ወርቃማ ፣ ጥቁር ፣ ሮዝ ወርቅ ፣ ሻምፓኝ ወርቅ ፣ ነሐስ ፣ ጥንታዊ መዳብ |
| ቴክኒካዊ | ብየዳ ፣ መቁረጥ ፣ የፒ.ቪ.ዲ ሽፋን ፣ የመስታወት ማለስለሻ ፣ የወለል አያያዝ ፣ ቲታኒየም ፣ ኤኤፍፒ (ፀረ-ጣት-ማተሚያ) |
| መተግበሪያ: | የእጅ ባቡር፣ በር፣ አጥር፣ ፋብሪካ፣ ግንባታ፣ ፍሬም፣ ባላስትራድ፣ የላይኛው መንገድ፣ የቤት እቃዎች፣ በረንዳ፣ ደረጃ፣ የባቡር ሐዲድ፣ የእርከን፣ በር |
| ጥቅል: | የመጀመሪያው ንብርብር በፋይበር ሌዘር PVC ፣ ሁለተኛ ሽፋን እንደ ቻይና የአካባቢ ጥቁር እና ነጭ PVC። ውሃ የማይገባ ወረቀት የተሸፈነ; ለመሸፈን ወፍራም የእንጨት ሳህኖች; |
| የእውቅና ማረጋገጫ: | ኤስ.ኤስ.ኤስ. ፣ አይኤስኦ ፣ ሳበር |
| የመላኪያ ጊዜ: | በ10-15 ቀናት ውስጥ |
| የክፍያ ውል: | TT / LC |
| አቅርቦት ችሎታ: | በወር 5000 ቶን |
መተግበሪያዎች
የእጅ ባቡር፣ በር፣ አጥር፣ ፋብሪካ፣ ግንባታ፣ ፍሬም፣ ባላስትራድ፣ የላይኛው መንገድ፣ የቤት እቃዎች፣ በረንዳ፣ ደረጃ፣ የባቡር ሐዲድ፣ የእርከን፣ በር
የውድድር ብልጫ
● የተለያዩ ቀለሞች
● የተለያየ ወለል ያለቀ
● ሊበጅ ይችላል።
● የባለሙያ ስዕል እና አምራች ቡድን
Big ጥሬ እቃ ከትላልቅ ብረት ፋብሪካ ወፍጮ-ሺንሻን ፣ ቲስኮ ፣ ሊስኮ ፣ ባስቴስቴ እና ፖስኮ
● ኦሪጂናል እና ኦዲኤም
● የጥራት ማረጋገጫ
● ብጁ ቀለም እና የገጽታ አያያዝ

EN
ES
PT
SV
DE
TR
FR






