የጌጣጌጥ ብረት ማምረቻ ብጁ አይዝጌ ብረት ግንባታ ፕሮጀክት ለኤርፖርት ጣቢያ ሆቴል
| የሞዴል ቁጥር: | 304 |
| ይዘት: | አይዝጌ ብረት ፣ ናስ ፣ ብረታ ፣ አልሙኒየም |
| ውፍረት: | 0.5-6mm |
| መጠን: | 0.3-6m or Customized |
| የእውቅና ማረጋገጫ: | SGS ISO Saber |
| የመላኪያ ጊዜ: | 15 ቀናት |
መግለጫ
የጌጣጌጥ ብረት ማምረቻ ብጁ አይዝጌ ብረት ግንባታ ፕሮጀክት ለኤርፖርት ጣቢያ ሆቴል
መግለጫዎች
| የሞዴል ቁጥር: | 304 |
| ይዘት: | አይዝጌ ብረት ፣ ናስ ፣ ብረታ ፣ አልሙኒየም |
| ውፍረት: | 0.5-6mm |
| መጠን: | 0.3-6m or Customized |
| Surface Finish: | የፀጉር መስመር ፣ ሳቲን ፣ ብሩሽ ፣ መስታወት ፣ ሱፐር መስታወት ፣ Embossed, Etching, 2b, BA, No.4, 8k, ንዝረት, ፒ.ዲ. ቀለም የተቀባ, ቲታኒየም, አሸዋ የፈነዳ, AFP (ፀረ-ጣት-ህትመት) |
| ቀለም: | ወርቅ ፣ ጥቁር ፣ ነሐስ ፣ ሻምፓኝ ፣ መዳብ ፣ ሮዝ ወርቅ ፣ ብር ፣ ወዘተ |
| ቴክኒካዊ | Laser Cutting, Bending, Welded, Punching |
| መተግበሪያ: | Hotel, home use, building decoration, airport, station |
| ጥቅል: | Wooden Case, pvc film |
| የእውቅና ማረጋገጫ: | SGS ISO Saber |
| የመላኪያ ጊዜ: | 15-20 ቀናት |
| የክፍያ ውል: | ቲቲ / ኤል.ሲ. |
| አቅርቦት ችሎታ: | 2500 square meter per month |
መተግበሪያዎች
Airport, Station, Hotel, Public Space decoration
የውድድር ብልጫ
Custom CAD Drawing
Architectual Metal Design
Interior Designer Drawing
Airport, Station, Hotel public space decoration

EN
ES
PT
SV
DE
TR
FR






